Hivi style gani ya mavazi wanawake mnavutiwa nayo kwa wanaume


K

Konksenior

Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
34
Likes
16
Points
15
K

Konksenior

Member
Joined Jan 21, 2019
34 16 15
Habari wakuu, hivi wanawake mnavutiwa na aina gani ya mavazi kwa wanaume ,tiririkeni wakuu
 
EnvyPearl

EnvyPearl

Senior Member
Joined
Dec 23, 2018
Messages
147
Likes
250
Points
80
EnvyPearl

EnvyPearl

Senior Member
Joined Dec 23, 2018
147 250 80
Hata ukivaa guniaaa..pochi ikiwa nene inaonekana tu umependeza sana...hivo yani
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
619
Likes
658
Points
180
Age
22
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
619 658 180
Mavazi mazuri ya heshima...iwe jeans surual ya kitambaa poa tu ili mradi iwe ya heshima,vaa uwe smart sio unavaa Kama kibaka

Sipendi mwanaume anaevaa suruali za kutoboka mapajani na magotini utadhani suruali imeliwa na panya...nikiomuona mtu wa hivyo moja kwa moja namdefine vibaya

Kuna wale wanavaa kaptula.,pensi sijui
Yaani unakuta mtu amevaa iko kikaptula kipoo juuu juu huku magoti na mapaja yapo wazi...Mwanaume wa hivyo hapana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MKURUPUKO WA BABU

MKURUPUKO WA BABU

Member
Joined
Dec 17, 2018
Messages
26
Likes
27
Points
5
MKURUPUKO WA BABU

MKURUPUKO WA BABU

Member
Joined Dec 17, 2018
26 27 5
Vaa vile unavyoona uko smart usivae kwa ajili ya kumfurahisha mwingine.


Nasubiri kupingwa
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
29,698
Likes
22,571
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
29,698 22,571 280
Mavazi mazuri ya heshima...iwe jeans surual ya kitambaa poa tu ili mradi iwe ya heshima,vaa uwe smart sio unavaa Kama kibaka

Sipendi mwanaume anaevaa suruali za kutoboka mapajani na magotini...nikiomuona mtu wa hivyo moja kwa moja namdefine vibaya

Kuna wale wanavaa kaptula.,pensi sijui
Yaani unakuta mtu amevaa iko kikaptula kipoo juuu juu huku magoti na mapaja yapo wazi...Mwanaume wa hivyo hapana

Sent using Jamii Forums mobile app
Nakazia, naongezea wale wanaovaa sijui macheni makubwa wameyaning'ing'iniza au mipete ya ajabu. Mwanaume vaa saa tu inatosha kama ni pete basi iwe ya ndoa, kifupi sipendi mtu anaevaa pete kama urembo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,531
Members 485,585
Posts 30,125,192