Hivi sisi wanaume wa siku hizi tuna akili kweli? Mbona hawa wanawake watatuua!

Kokolo

JF-Expert Member
Mar 20, 2008
1,213
2,000
Sasa hivi kumezuka mtindo wa wanawake kutugeuzageuza Kama tunachomwa sisi ni chapati. Mahitaji yao ya kuridhishwa kingono na kimaslahi yanaongezeka na kubadilika kila kukicha. Zamani MAPENZI tu yalitosha kufanya mwanamke aishi na mwanaume sasa hivi hali ni tofauti kabisa. Wanawake sasa wanataka HELA, MAGARI, MAJUMBA MAZURI, WAPELEKEWE MOTO NA TUWE NA MUONEKANO WENYE MISULI SURA KAMA ZA KINA HEMED PHD. Yaani utafute hela za kuweza kumiliki MAJUMBA na magari, bado uende gym, upake na mkongo, na bado ushinde saloon upendeze hivi haya yanawezekana kweli?

Na wanawake wanajua kufanya PROMOTION. Wakitaka jambo, wataliimba, watalisifia, watalisema kila mahali ili mradi lengo litimie. Kwa sasa ni Kama wanawake ndiyo wanaoongoza nchi. Wanaume tumekufa akili kabisa hatuna ujanja. Kisa! Tunataka ngono.

Ni wanawake wameyaharibu maumbile yao (K) na kuyafanya kuwa makubwa na yenye SUGU, kwa sababu ya kubadilibadili wanaume, kutumia toys na kujichua, sasa hawaridhiki kirahisi. Badala ya kubadili mienendo yao wanatulaumu sisi kuwa hatuwatoshelezi. Wanaume hata bila kufikiri, tuahangaika huku na hiku Kama mazuzu, mala tupake mkongo, mala tunywe dawa tusikojoe haraka, watu wanakimbia barabarani na kwenye ma gym kutafuta pumzi, siku hizi kuongeza "ndushe" imekuwa jambo la kawaida. Yote tunataka kumridhisha mwanamke. Hivi SISI tuna akili kweli? Ndiyo maana siku hizi wanaume tunazeeka haraka kuliko wanawake. Miaka 40 tupo hoi tumekongoroka chakali, miili ilishachoka kabisa.

Nyinyi wanaume wanawake hawajawahi kutosheka. Huwezi kushindanda na ukubwa wa "K". K inatanuka, hata uliongeza ukubwa wa dushe bado inatanuka zaidi kama mwanamke wako ataenda kukutana na aliyeongeza kuliko wewe, ukumbuke hapo anapita mtoto.

Wanataka tuwapelekee moto kwa sababu K zilishakuwa na sugu. Yaani mpaka ajisikie inakulazimu usugue mpaka patake kutoa moshi. Wapo watu unapampu mpaka masaa mawili na bado mechi bilabila. K ilishasuguliwa na vidole vya mkulima tena wa moshi kwenye baridi ikasuguliwa na midoli ya plastic tena yenye vibrator we na kingozi chako hicho tena kinashinda kimefunikwa kwenye joto la Dar utaiweza!

Sisi wanaume tubadilike, hebu tuacheni huu ujinga, kuanzia sasa ukikutana na jike limekomaa K, unalisugua nusu saa halikojoi PIGA CHINI. Unakutana na lijike kila siku mizinga haieleweki PIGA CHINI,( sijasema tusiwape hela, sitaki watuuzie, sitaki watudai, sitaki watutapeli)
Ukikutana na lijike Lina tamaa, limalaya PIGA CHINI.Mwiko wanaume kuchangia demu.

Wanawake wanatusumbua kwa sababu sisi Hatutumii akili. Wakisema "mwanaume mashine" hatutaki vibami" sie mbio gym na dukani kuongeza maumbile. Wakisema wanaume hatutosheki sie mbio, kupaka mkongo, kunywa dawa za kuongeza uvumilivu, au aina fulani za pombe, au ndio tunaanza mazoezi kutafuta pumzi. HATA HATUJIULIZI KWA NINI HAWARIDHIKI.

Kuanzia sasa wanaume tutafute, tujenge majumba ya maana, tununue magari makali, tumiliki miradi ya maana, na hamna kushobokea wanawake. Anataka poa, lakini tusichoshane na tusiibiane. Yaani mwendo inatakiwa uwe wa kunata mpaka wabadilike.

Sisi tumeacha Demand ya wanawake imekuwa kubwa wakati wao ni wengi kwa sababu tunakwenda wanavyotaka. Tumewaacha wao ndiyo wanaamua tuweje. Karibu wataanza kutuoa.

Wanawake punguzeni jamani mtatumaliza. Vibinti vinaua wazee siku hizi maana
 

Attachments

  • File size
    6.3 MB
    Views
    0

OllaChuga Oc

JF-Expert Member
Jul 4, 2016
16,983
2,000
Hilo Ndiyo Ukisikia Zimwi Likujualo

Yaani Wakifika Vyuoni Wanarudi Home Wakikataa Hali Halisi Hapo SSasa Ndiyo Anguko
Hilo Ndiyo Ukisikia Zimwi Likujualo

Yaani Wakifika Vyuoni Wanarudi Home Wakikataa Hali Halisi Hapo SSasa Ndiyo Anguko
Hilo Ndiyo Ukisikia Zimwi Likujualo

Yaani Wakifika Vyuoni Wanarudi Home Wakikataa Hali Halisi Hapo SSasa Ndiyo Anguko
Atari sana ndugu zanguni tuchape kazi kweli kweli.
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
9,683
2,000
Asijua tamthilia utampata wapi zama hizi
Sio hawa amezaliwa mjini
Amekulia mjini
Amesomea mjini

Nenda kawasalimia bibi, babu kijijini kule kijijini kwenu, kipindi form 4 wamemaliza mitihani, utapata atakayekufaa.

(Isije ikawa nawe ni miongoni wa vijana walio zaliwa na kukulia mjini, na kushindwa kufahamu maisha mengine ya ndugu zetu huku vijijini)
--

Ushuhuda
Nimefanya kazi kijijini kwa zaidi ya miaka 10, Kuna maeneo kama Yaeda Ampa, (watu wa Mbulu wanafahamu haya maeneo), Huo ni mfano mmoja, Mabinti wakubwa kabisa wakiona gari au mgeni wanakimbilia ndani. Jamii kama hii itajulia wapi Tamthilia.
 

kalonji

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
6,330
2,000
Sio hawa amezaliwa mjini
Amekulia mjini
Amesomea mjini

Nenda kawasalimia bibi, babu kijijini kule kijijini kwenu, kipindi form 4 wamemaliza mitihani, utapata atakayekufaa.

(Isije ikawa nawe ni miongoni wa vijana walio zaliwa na kukulia mjini, na kushindwa kufahamu maisha mengine ya ndugu zetu huku vijijini)
--

Ushuhuda
Nimefanya kazi kijijini kwa zaidi ya miaka 10, Kuna maeneo kama Yaeda Ampa, (watu wa Mbulu wanafahamu haya maeneo), Huo ni mfano mmoja, Mabinti wakubwa kabisa wakiona gari au mgeni wanakimbilia ndani. Jamii kama hii itajulia wapi Tamthilia.
Hao ndo hatari zaidi yafaa uishi nao huko huko ukiwaleta tu kwenye taa wanakuwa makungwi kuliko born town.
Hawa watu tuishi nao tu kwa sababu wanatuzalia mengine atupswi kuuliza au kuchunguza maana ni kilio cha dunia kwa sasa.
 

kalonji

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
6,330
2,000
Type hizi ndio waliopo kwa sasa duniani,wanabugia K vant kama wamerogwa
 

Attachments

  • File size
    5.2 MB
    Views
    0

King Mbappe

JF-Expert Member
Jul 26, 2018
1,020
2,000
Pisi inataka 50k afu sio alale ye anataka showtime tu halafu pisi yenyewe sio pisikali. Kweli wanawake wanatuona wanaume wa siku hizi mazamwamwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom