Hivi sisi tuliofeli katika maisha huwa tumekosea wapi, na tufanye nini kujiokoa?

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
20,142
2,000
Kuna machaguzi tulifanya na hayakua sahihi na zaidi sana haya machaguzi ni kwenye elimu.

Unakuta taasisi inaoffer vacancies zaidi ya 300 halafu kozi yako haijaguswa popote. Ajira portal hawajaweka chochote cha kozi yako unaenda mwaka wa pili sasa.
 

GLOBAL CITIZEN

JF-Expert Member
Jun 5, 2014
805
1,000
Mkuu ukiona hupati pesa hiyo maana yake ujuzi au Skills ulizonazo nizakiwango cha chini.

Jifunze Skills mpya zinazohitajika kwenye real world ili upate pesa.

Kwa kuanza anza na hizi.

1 • communication skills

2 • Persuasion

3 • Selling

Ukiwa na hizo skills 3 utaanza kuelewa jinsi yakutengeneza pesa anywhere anytime.
 

tony92

JF-Expert Member
Jul 17, 2013
852
1,000
Kuna machaguzi tulifanya na hayakua sahihi na zaidi sana haya machaguzi ni kwenye elimu.

Unakuta taasisi inaoffer vacancies zaidi ya 300 halafu kozi yako haijaguswa popote. Ajira portal hawajaweka chochote cha kozi yako unaenda mwaka wa pili sasa.
Hii ni kweli kabisa na ndo linalo wakumba watu wengi sana.
 

juma mpemba

JF-Expert Member
Aug 1, 2017
2,499
2,000
Mkuu ukiona hupati pesa hiyo maana yake ujuzi au Skills ulizonazo nizakiwango cha chini.

Jifunze Skills mpya zinazohitajika kwenye real world ili upate pesa...
Tatizo izo skills ata shuleni hawafundishi 🤣🤣🤣....Tena Apo kwenye persuasion watu wakiambiwa wasome vitabu wanaona utani back kwa mtoa mada. komaa baharia...badilisha marafiki na mazingira.
 

GLOBAL CITIZEN

JF-Expert Member
Jun 5, 2014
805
1,000
Tatizo izo skills ata shuleni hawafundishi ....Tena Apo kwenye persuasion watu wakiambiwa wasome vitabu wanaona utani.......back kwa mtoa mada......komaa baharia...badilisha marafiki na mazingira.....

Ndiyo hivyo mkuu,

Communication skills + persuasion + selling hizi ni Skills za muhimu sana

Vile watu hawajui tu.

Mimi sijawahi pata college degree lakini nafundisha wanafunzi wanasoma Harvard

Wala sijisifii.

Kabla ya hapo nilikuwa mjinga tu sifahamu namna gani ninaweza kujifunza kuwasiliana kwa usahihi + kujaribu kushawishi watu wakubaliane na idea zangu + kuuza.

Sisemi ni rahisi lakini inawezekana sana tu.

Ukishidwa kutengeneza at least $300+ kwa mwezi kwenye hii dunia ya teknolojia sijui utaweza wapi tena.

Cheers
 

stephot

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
11,497
2,000
Kama kichwa habari kinavyojielezea hivi sisi tuliofeli katika maisha ni wapi tuliopokosea.

Na nini cha kufanya kutoka katika shimo hili maana umri unasonga bado tupo shimoni.
Ni vizuri uwe unabadilisha gia unapogundua kuwa huku niliko vitu vinakataa,kulazimisha kwenye baadhi ya vitu huwa kunasaidia ingawa sio mara zote.Cha kufanya ni kutafuta jambo lingine ili uweze kupambana kuweza kukufikisha kwenye au karibu na ndoto zako za maisha maana maisha bila ya kuwa na ndoto huwezi fika popote...
 

mijikamimi

JF-Expert Member
Aug 12, 2015
1,028
2,000
Hapa ndo penyewee ndugu yaan kwenye 1na 2 wengi tunakwama sana sana sana sana! unaweza kuwa na pesa au ujuzi na ukatumika vibaya.
Mkuu ukiona hupati pesa hiyo maana yake ujuzi au Skills ulizonazo nizakiwango cha chini.

Jifunze Skills mpya zinazohitajika kwenye real world ili upate pesa.

Kwa kuanza anza na hizi.

1 • communication skills

2 • Persuasion

3 • Selling

Ukiwa na hizo skills 3 utaanza kuelewa jinsi yakutengeneza pesa anywhere anytime.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom