Hivi sheria ya mtandao inatumika hata kwa post za miaka kabla sheria haijatungwa?

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,307
2,000
Wanajamvi naomba kuuliza.

Hivi hii sheria ya makosa ya mtandao (cyber crime) inaweza kutumika kwa content ambazo zilipostiwa kwenye mitandao ya kijamii kabla sheria haijaanza kutumika.

Kwa mfano. Humu kunapost ambazo zilimvua nguo Mweshimiwa flani ambaye leo ni kiongozi mkubwa.

Najiuliza kama endapo akiziona si atatumia hii sheria kudeal nao?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom