Hivi sheria ya madhara (LAW OF TORT) inaweza msaidiaje mtu kama Lwakatare kama akishinda kesi ya ??


MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,138
Likes
4,478
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,138 4,478 280
Kuna sheria ipi ya madhara mabayo inaweza kutumika kumsaidia mtu kama lwakatare na kesi inayomkabili kama akishinda ? na anaweza dai kama kiasi gani cha fidia kutokana na madhara hasa ya kiafya na kisaikolojia aliyoyapata?
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217