Hivi sheria inasemaje kuhusu hizi pikipiki zenye kupiga kelele kupita kiasi?


Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,051
Likes
8,633
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,051 8,633 280
Kuna hizi pikipiki wanasema zimepasuka/wamepasua 'eksozi' zinapiga kelele za kukera sana. Hivi hakuna sheria ya mazingira kuzuia hii kitu?
 
Eng Inc

Eng Inc

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2017
Messages
264
Likes
194
Points
60
Age
27
Eng Inc

Eng Inc

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2017
264 194 60
Nafikiri ata sheria zipo ili zivunjwe acha wajiachie tu na sheria mwisho wa siku zitawashughulikia
 

Forum statistics

Threads 1,213,991
Members 462,462
Posts 28,497,887