Hivi Serikali hii ya Awamu ya 5 imeshindwa kweli kumshika na kumshtaki mtu anayeitwa Kigogo2014?

Kagemro

JF-Expert Member
Jan 11, 2010
1,292
2,000
Never underestimate any country state security! It is just the matter of time. All the strategies are in place!
 

kagoshima

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
1,569
2,000
Huyo mpuuzi tu hana lolote, ametumia corona kuleta uchonganishi kati ya serikali na wanannchi /mataifa ya nje, ameshindwa, sasa amehamia kwenye kudai kua anatafutwa , mara sijui fulani ns fulani wamekaa vikao vya kumkamata, ndicho anachoweza huyo fara kufanya hasaidii chochote na wala hawasaidii watanzania

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona umepaniki hivi. Kama kigogo anaweza kuwa panikisha hivi basi kafaulu sana
 

THE BREED

JF-Expert Member
Oct 29, 2019
1,251
2,000
Tanzania imejua imefanya kosa kubwa kumfanyia vetting jpm ya uraisi!!madhara yake ni makubwa sana!kwa hiyo wale vigogo wa ccm wameamua kuja na mbinu mbadala angalau ya kufikisha duku duku,kuanika uozo wa siri ili kumwanika jpm na utawala wake ambao umefunga mdomo hata mbwa asibweke!!!!KIGOGO AENDELEE KUWEPO HADI JPM AONDOKE MADARAKANI ILI TUPONE!!!
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
49,971
2,000
Huyo mpuuzi tu hana lolote, ametumia corona kuleta uchonganishi kati ya serikali na wanannchi /mataifa ya nje, ameshindwa, sasa amehamia kwenye kudai kua anatafutwa , mara sijui fulani ns fulani wamekaa vikao vya kumkamata, ndicho anachoweza huyo fara kufanya hasaidii chochote na wala hawasaidii watanzania

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii meseji unaweza kwenda twitter kumwambia? Au unatuchosha tu hapa!
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
49,971
2,000
Kama mange kimambi walikua wanamjua sura , wanafahamu anapoishi wnawajua watoto wake na ndugu zake na aliwasumbua for years kila siku akizusha kitu kipya na kuzua taharuki kila siku. Hadi siku moja akawafanya polisi kama watoto wadogo kwa kuwapigisha kwata nchi zima huku wakizunguka na silaha za kivita mitaani.. lakini walimshindwa.

Sasa watamuweza mtu ambaye hawamjui jina wala sura
Na jamaa yupi bright sanaaa. Huwezi kumtoa relini kWa hoja kirahisi. Kigwa alikimbia. Bashe akakimbia, kuna kipindi alikuwa ana m mind Mbowe Sana'a akampiga za kutosha,
 

My Son drink water

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
4,172
2,000
Huyo mpuuzi tu hana lolote, ametumia corona kuleta uchonganishi kati ya serikali na wanannchi /mataifa ya nje, ameshindwa, sasa amehamia kwenye kudai kua anatafutwa , mara sijui fulani ns fulani wamekaa vikao vya kumkamata, ndicho anachoweza huyo fara kufanya hasaidii chochote na wala hawasaidii watanzania

Sent using Jamii Forums mobile app
Magufuli anawasaidia nini watanzania Kama siyo kuwaletea umaskni tu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Galileo_Gaucho

JF-Expert Member
Jan 21, 2019
309
500
Watz ni wepesi wa kuweka Mambo kabatini na wakiweka kabatini Hilo kabati hawana Mazoea ya kujikumbusha hata on weekly or monthly or yearly basis. Hali ndio hio mtandao upo na viapo vyao havijavunjwa they are active sana tu Ila msiojua mnaona tumelala au wamelala(jumuishi aidha Mimi au wewe au wale). Mbegu moja haijawahi kuzaliana kwa wingi kiivo kwa haraka kutawala himaya ya uoto wa asili, beware and strong kushinda hayo mawimbi Wana mbinu za surrounding technique, mind you key battle combatants end up being betrayed. Mungu atende haki, Amina
 

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
1,972
2,000
Na jamaa yupi bright sanaaa. Huwezi kumtoa relini kWa hoja kirahisi. Kigwa alikimbia. Bashe akakimbia, kuna kipindi alikuwa ana m mind Mbowe Sana'a akampiga za kutosha,
IMG-20200308-WA0000.jpeg

Mnahangaika bure! Mfuateni Zitto Kabwe awaonyeshe alipo huyo Kigogo2014.
 
Top Bottom