Hivi salamu ya' Heshima yako'?! maana yake nini?

Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
1,133
Points
2,000
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
1,133 2,000
Wakuu habari!
kichwa cha habari kinajieleza.
Nilikua naangalia sherehe ya kuagwa Dr.Kimei wa CRDB,sasa alipohojiwa Mwenyekiti wa Bodi akasalimiwa heshima yako nae akajibu 'heshima yangu ni nzuri'

Nimejiuliza hii salamu maana yake nini hasa,wanasalimiwa rika gani na inajibiwa vp?
N:B nimeambatanisha video wenye mb wanaweza kuona sekunde 5 za mwanzo.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
18,500
Points
2,000
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
18,500 2,000
Heshima yako mkuu!
 
Tanzania Nchi Yetu Sote

Tanzania Nchi Yetu Sote

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2017
Messages
357
Points
1,000
Tanzania Nchi Yetu Sote

Tanzania Nchi Yetu Sote

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2017
357 1,000
Wakuu habari!
kichwa cha habari kinajieleza.
Nilikua naangalia sherehe ya kuagwa Dr.Kimei wa CRDB,sasa alipohojiwa Mwenyekiti wa Bodi akasalimiwa heshima yako nae akajibu 'heshima yangu ni nzuri'

Nimejiuliza hii salamu maana yake nini hasa,wanasalimiwa rika gani na inajibiwa vp?
N:B nimeambatanisha video wenye mb wanaweza kuona sekunde 5 za mwanzo.


Sent using Jamii Forums mobile app
Salamu hiyo aghalabu hutolewa kwa mtu ambaye huna hakika na umri wake kama anakuzidi au la! Unamwambia heshima yako ili yeye aitikie kadiri anavyojiona akijilinganisha na wewe anavyokuona
 
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
1,133
Points
2,000
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
1,133 2,000
Salamu hiyo aghalabu hutolewa kwa mtu ambaye huna hakika na umri wake kama anakuzidi au la! Unamwambia heshima yako ili yeye aitikie kadiri anavyojiona akijilinganisha na wewe anavyokuona
Kama ni hivyo basi inatumiwa vibaya maana hata ukiangalia kwenye hio video huyo mtangazaji anamhoji mtu wa umri wa baba yake kabisa na ambao hawezi kua na shaka nao lakini bado kamsalimu 'heshima yako'
 
Mr Confidential

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
492
Points
500
Mr Confidential

Mr Confidential

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2018
492 500
Wewe ulitakaje?
Kama ni hivyo basi inatumiwa vibaya maana hata ukiangalia kwenye hio video huyo mtangazaji anamhoji mtu wa umri wa baba yake kabisa na ambao hawezi kua na shaka nao lakini bado kamsalimu 'heshima yako'
 
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
961
Points
1,000
Hashpower7113

Hashpower7113

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
961 1,000
Ni miiko ya journalism, hata kama unamhoji rais huwezi kumsalimia shikamoo, labda kama ni off record lakini ukiwa hewani ni heshima yako tu, hata kama angekuwa na miaka 100. Fuatilia umewahi kusikia wapi mtangazaji anamsalimia anayemhoji kwa shikamoo.
 
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
1,133
Points
2,000
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
1,133 2,000
Ni miiko ya journalism, hata kama unamhoji rais huwezi kumsalimia shikamoo, labda kama ni off record lakini ukiwa hewani ni heshima yako tu, hata kama angekuwa na miaka 100. Fuatilia umewahi kusikia wapi mtangazaji anamsalimia anayemhoji kwa shikamoo.
OK sikuwahi kujua hilo lakini kwanini 'heshima yako' na sio habari za asubuhi,mchana au jioni nk?
 

Forum statistics

Threads 1,303,752
Members 501,127
Posts 31,491,491
Top