Hivi Rais mstaafu wa Marekani aliachaga nini cha kukumbuka hapa kwetu Tz? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Rais mstaafu wa Marekani aliachaga nini cha kukumbuka hapa kwetu Tz?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LiverpoolFC, Jun 1, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ujio wa Rais mstaafu wa Marekani Mhesimiwa Bill Clinton ktk kujaga kwake hapa kwetu mwaka 2002 kama rais wa kwnz wa Taifa kubwa kama hilo duniani faida yake kama kumbukumbu kwa kizazi kijacho ni nini ameacha?
    Ama mafisadi walizikaga kama kawa?


    Mwenye kujua anijuze wajameni!
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Alikuja kuangalia na kuimarisha maslahi yao kama madini etc...
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160


    Mi nahisi hilo lilikuwa ndio agenda kuu

    kwao kuja!
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    urais ni taasisi. hivyo kuna continuity kwenye urais wa marekani. misaada ya marekani kwa TZ kama MCA misingi yake ilianzia kwa marais wa zamani wa USA
     
  5. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anakumbukwa kwa kuja kuzindua mfumo wa kuinyonya TZ ktk sekta ya madini kwa njia ya kuwafunika Watanzania kwa chandarua ili wasione wizi unaofanyika.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Hizi taswiras ni za ujio wa Bill Clinton nchini Tanzania kipindi cha utawala wa Mkapa. Aliyeweka mizizi ya wamarekani nchini Tanzania ni Mkapa, Kikwete ameikuta.

    Lakini mpishi mkuu ni Balozi wa Marekani nchi Tanzania ambaye baada ya kumaliza muda wake aliamua kujenga ile shopping Centre ya Mlimani City, ambayo ina kiwango cha kimataifa.

    [​IMG]
    Mlimani City Mall in Dar es Salaam, Tanzania.

    For Video, bofya hapa kuna live: [TABLE="class: ts, width: 512"]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"][h=3]Mlimani City Shopping Mall - YouTube[/h][​IMG]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,509
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    kheeee
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    alikuja kuimarisha misingi ya freemason...nyie wananchi wa kawaida hamuwezi kuelewa hilo
     
  9. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ulitegemea afanye nini,kwani nchi yake hii.Ninyi ndio ambao Freemasons wamewa-brainwash hadi basi.Lakini nikuambie kitu,ingawa ninahakika hutanielewa,Clinton alikuja kuimarisha U-Freemason na kuweka misingi imara zaidi ya kutuibia rasilimali zetu.
     
  10. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,312
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Acheni hizo. Kwani wa Kwenu akienda Marekani huwa anaacha nini? KUWENI NA SHUKRANI.
     
  11. b

    bigbumper Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tushukuru nin?
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160


    Tuelimishane tu! Wewe binafsi leo mtoto wako ama mdogo wako akasikia Bill Clinton alikujaga hapa Nchini mwaka fulani,Utamwambia ujio wake ulitunufaisha na nini?
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Huwa anaacha picha alizopiga na boys2men na 50 Cent
     
  15. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Betnets; Ila anamiliki migodi ya midhahabu baada ya kutupatia net kila kaya.
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Hili dubwana linaitwa freemason hata silielewi,..maake sijui kama lipo ama ni uoga wetu tu.
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda sana hiyo kwenye blue,...ingawa hiyo ya kuwa na shukurani ndio sijakuelewa mkuu.....shukrani ya nini sijui.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160


    Mi nakumbuka kama ni G. Bush ndiyo alikuja kutoa mambo ya neti hapa kwenye kiwanda cha A to Z!
     
Loading...