Hivi rafiki yako wa kike mwenye mpenzi wake unaweza ukamtongoza


Masuonline

Masuonline

Senior Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
185
Likes
4
Points
35
Masuonline

Masuonline

Senior Member
Joined Jun 4, 2013
185 4 35
Samahani Jamani ila nilikuwa naomba msaada wa haraka,mimi ni mvulana ambaye nina rafiki yangu wa kike (not girlfriend) ambaye ana mtu wake ambae na yeye ni rafiki yangu,ila cha kushangaza biti huyo amekuwa akinionesha ishala za kunitaka kimapenzi kwani amekua asiponiona hajisikii vizuri na vitu vingi kunioneshea kama mapozi,kunionea aibu n.k ,kwa hiyo jamani wadau wa JF nilikuwa naomba msaada ili ninusuru moyo wangu kabla haujaanzwa kuumizwa na huyo binti ?
 
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
923
Likes
5
Points
35
Age
47
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
923 5 35
mkule tu ila ujue ukishamkula na mimi attanza kunipigia mapozi
 
S

snail

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
464
Likes
33
Points
45
S

snail

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
464 33 45
No, kaka usimtafune demu wa rafiki yako! rafiki yako akigundua atajisikia vbaya sana mara mia ya raha ulizopata kwa kumkaza demu wake,!

Kwanza unaweza kujikujikuta hata demu mwenyewe hujampenda ila umelazimika kua nae kwakua yeye ndo anataka na hvyo hata jamaa akikuacha nae bado hamtadumu na urafiki umesha potea
 
Masuonline

Masuonline

Senior Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
185
Likes
4
Points
35
Masuonline

Masuonline

Senior Member
Joined Jun 4, 2013
185 4 35
Ahsanteni sana kwa nyote mlionishauli kuhusu huyo biti nashukulu sana kwa ushauri wenu.poa snail nitafanya hivyo ulivyo niambia ?
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,391
Likes
2,838
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,391 2,838 280
PIGa mzigo huo! Au na wewe unamuonea aibu?!
 
Masuonline

Masuonline

Senior Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
185
Likes
4
Points
35
Masuonline

Masuonline

Senior Member
Joined Jun 4, 2013
185 4 35
Hapana sio kwamba namuonea aibu ila uwezo ninao wa kumtongoza ila nilikuwa naomba msaada wa kimawazo ili kufanikisha hili dili
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,890
Likes
125
Points
160
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,890 125 160
Piga mashine
 
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
469
Likes
81
Points
45
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
469 81 45
Samahani Jamani ila
nilikuwa naomba msaada wa haraka,mimi ni mvulana ambaye nina rafiki
yangu wa kike (not girlfriend) ambaye ana mtu wake ambae na yeye ni
rafiki yangu,ila cha kushangaza biti huyo amekuwa akinionesha ishala za
kunitaka kimapenzi kwani amekua asiponiona hajisikii vizuri na vitu
vingi kunioneshea kama mapozi,kunionea aibu n.k ,kwa hiyo jamani wadau
wa JF nilikuwa naomba msaada ili ninusuru moyo wangu kabla haujaanzwa
kuumizwa na huyo binti ?
ndio wale mkiona kichaka tu mavi yamekubana utakuja liwa 0713 hujui mwenzio defence machenism yake katika penzi lake
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,493