Hivi Polisi wetu wana matatizo gani?


Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,620
Likes
13,105
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,620 13,105 280
Angalia kuanzia 6:14 kulikua na ulazima gani wa kumkamata yule jamaa namna ile na kumsukuma vile kwenye gari wakati njia nzima walikua wakiongea vizuri kabisa. Hii huwa inatokana na nini? ni kwamba Polisi akiku handle vizuri halafu akaonekana na wenzake huwa anakatwa mshahara?
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
17,222
Likes
32,494
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
17,222 32,494 280
Yaani Ukitaka kujua hawa watu ni wanafiki wawe mbele ya kiongozi mkubwa ndo utajua wanatumia akili za kiki
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,588
Likes
31,146
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,588 31,146 280
Nahisi wanatumia kile kitu kilochokatazwa kutumiwa
Juzi tu hapa maeneo ya upanga police walikuwa wanamkimbiza bodaboda, mara ghafla wakafyatua risasi badala ya kumpata bodaboda ikampata mtoto mdogo akitoka shule
jamani
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,588
Likes
31,146
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,588 31,146 280
police waliambiwa kamata .. sasa sijui maana ya kukata yawezekana ni hiyo
 
MC7

MC7

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
594
Likes
464
Points
80
MC7

MC7

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
594 464 80
Nahisi wanatumia kile kitu kilochokatazwa kutumiwa
Juzi tu hapa maeneo ya upanga police walikuwa wanamkimbiza bodaboda, mara ghafla wakafyatua risasi badala ya kumpata bodaboda ikampata mtoto mdogo akitoka shule
Kwny habar walisema wanachunguza chanzo cha tukio. Vp bodaboda aliwafnya nin mkuu mpk wakafyatua?
 
lin

lin

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2014
Messages
7,196
Likes
4,281
Points
280
lin

lin

JF-Expert Member
Joined May 25, 2014
7,196 4,281 280
Kwny habar walisema wanachunguza chanzo cha tukio. Vp bodaboda aliwafnya nin mkuu mpk wakafyatua?
Nafikiri atakuwa alivunja sheria za barabarani alafu police wakamsimamisha akagoma kusimama, kwani wangechukua plate namba wasingempata baadae
 
MC7

MC7

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
594
Likes
464
Points
80
MC7

MC7

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
594 464 80
Nafikiri atakuwa alivunja sheria za barabarani alafu police wakamsimamisha akagoma kusimama, kwani wangechukua plate namba wasingempata baadae
Kwaio sikuizi ukikimbia polisi barabaran lazma risas zilie?
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,111
Likes
9,262
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,111 9,262 280
Hao wanaitwa Jeshi la polisi sio jeshi La huduma, tatizo lililopo ni dhana nzima ya kukamatwa na polisi hapo asingepigwa Tanganyika jeki hapo wabongo mngeanza kuongea kuwa mfungwa mtoa huduma anabembelezwa!
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
3,278
Likes
2,840
Points
280
Age
55
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
3,278 2,840 280
Gushi gushi, jizi jizi, tapeli yapeli, libembelezwe walipetpet wakati wanaliswendema ndani?.
Mhalifu kuzabwa kofi ama kukusukuma namnaile ni kumuonya kuwa "wewe mwizi hauna haki ya uraiani tena, bali upo chini ya mikono salama"
 
H

havanna

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
1,432
Likes
1,135
Points
280
Age
49
H

havanna

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
1,432 1,135 280
Wanaongozwa na order, wanajisahau kama kuna utu
 

Forum statistics

Threads 1,274,330
Members 490,664
Posts 30,508,558