Hivi Pisi nyembamba Zina nini lakini maana mimi Sielewi..

Oct 29, 2020
93
150
Nimepata bahati ya kudate na pisi nyembamba mbili tatu hivi ,wadau ila huwa zinakuwa na wenge sanaa yaan wengi wao hawatulii yaan wasumbufu sana , mara anasusa mara cjui nn yaan najiuliza ni wote wako hivyo au nn shida..!!
Wana JF hebu nipeni taarifa fupi background kdg ya pisi za aina hii ,Nizielewe vzr , Nipeni Experience zenu juu yao...

meshack allyson
 

Shadow7

JF-Expert Member
Sep 28, 2020
6,499
2,000
Nimepata bahati ya kudate na pisi nyembamba mbili tatu hivi ,wadau ila huwa zinakuwa na wenge sanaa yaan wengi wao hawatulii yaan wasumbufu sana , mara anasusa mara cjui nn yaan najiuliza ni wote wako hivyo au nn shida..!!
Wana JF hebu nipeni taarifa fupi background kdg ya pisi za aina hii ,Nizielewe vzr , Nipeni Experience zenu juu yao...

meshack allyson
Halafu hata chura hawanaga
 

Muuza simu used

JF-Expert Member
Aug 23, 2017
3,821
2,000
Nimepata bahati ya kudate na pisi nyembamba mbili tatu hivi ,wadau ila huwa zinakuwa na wenge sanaa yaan wengi wao hawatulii yaan wasumbufu sana , mara anasusa mara cjui nn yaan najiuliza ni wote wako hivyo au nn shida..!!
Wana JF hebu nipeni taarifa fupi background kdg ya pisi za aina hii ,Nizielewe vzr , Nipeni Experience zenu juu yao...

meshack allyson

Kama huna pesa pisi nyembamba zinakusumbua sana maana ile ni sawa na ligi kuu ya England hakuna namna utafurahia bila pesa!
Nje ya mada mimi nachowapendea hawachoki na kila style imo
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
27,395
2,000
Nimepata bahati ya kudate na pisi nyembamba mbili tatu hivi ,wadau ila huwa zinakuwa na wenge sanaa yaan wengi wao hawatulii yaan wasumbufu sana , mara anasusa mara cjui nn yaan najiuliza ni wote wako hivyo au nn shida..!!
Wana JF hebu nipeni taarifa fupi background kdg ya pisi za aina hii ,Nizielewe vzr , Nipeni Experience zenu juu yao...

meshack allyson
Ni kwa vile moyo wao upo karibu na ngozi ndo maana mda wote wapowapo tu
 

antimatter

JF-Expert Member
Feb 26, 2017
11,130
2,000
Nimepata bahati ya kudate na pisi nyembamba mbili tatu hivi ,wadau ila huwa zinakuwa na wenge sanaa yaan wengi wao hawatulii yaan wasumbufu sana , mara anasusa mara cjui nn yaan najiuliza ni wote wako hivyo au nn shida..!!
Wana JF hebu nipeni taarifa fupi background kdg ya pisi za aina hii ,Nizielewe vzr , Nipeni Experience zenu juu yao...

meshack allyson
Uzuri wao ni flexible kwny staili zote
 

mbwe

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
514
1,000
Kuna kamoja kananisumbua balaa ,yaan madem wembamba shida Sana ,kana nutesa balaa Mara Nina mtu wangu siwez kuwa na wewe ,nikikapa zawad kanapokea ,nikikaita sehem yoyote kanakuja fresh tu ila kasoro geto kwangu ndio hakatak hata kusikia ,nikikambia kaje jion na kigiza Giza sehem tofaut na kwangu yaan kaje nikabusu busu na kukashika shika kanakuja fresh tu.

Ajab had pants nakanunulia na kanafurah balaa na kunishukuru Sana ila kuja geto ndio hakatak ,had nawaza kukapulizia njian humo humo tunamokutana lakin naona hadhi yangu sio ya kupigia manz polin na ikatokea nimekutwa itakuwa aibu Sana ,yaan hutu tudem Ni shida Sana aisee na sielew Ni kamtu ka aina gani haka kadem.
Sema Ni ka modo fulani ka kitusi ila sio flat kiivo tunyama tupo tupo kidogo plus kifua ndio kananimaliza kabisa ,ila ngoja nijipe muda tu ipo siku katakunjua ,na kakija jichanganya hiyo siku nadhan kataisoma namba maana nimekaandalia Kila aina ya pigo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom