Hivi pesa za mirathi mahakama inatakiwa kuwapa wahusika baada ya muda gani?

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,341
2,000
Mh. Mwakyembe heshima kwako Dk,

Leo naomba niulize hili swala, maana ukiona watoto wadogo na mama zao wanavyoteseka na pesa za mirathi, ukirudi bank wanakwambia tushapeleka cheque mahakamani. Miezi inapita sasa kwa msaada wafiwa wengine watarajiwa embu muweke sawa iwasaidie hilo jambo.

Ni bora wakijua zitachukua muda kadhaa ila unapoambiwa ziko kwenye process na hazifiki.

Ni vyema wakati huu wa Rais Magufuli watu wajue rights zao na wakizungushwa sana waelekee wapi.
 

Caro Lynah

Member
Jul 18, 2016
71
125
Kiukweli Hizo Pesa Zilizokua Benk Tulipata Baada Ya Miaka Mitatu Na Zilizokua Pspf Tulipata Baada Ya Kufatilia Kila Siku Isipokua Jumamos Na Jumapili Kwa Miez Sita.Inabidi Usichoke.Akikwambia Bado We Kesho Unakuja Tena,hakikisha Unakua Kero Mwisho Watakupa Chako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom