Hivi pedi za kina mama ni tatizo kwa nchi yetu?

pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
2,562
Points
2,000
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
2,562 2,000
Hili suala naona linapigiwa kampeni sana kama vile tatizo kubwa sana nchini. Mara wasichana hawaendi shule kisa kukosa pedi.
Aisee bado tuna safari ndefu
 
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
4,960
Points
2,000
LOTH HEMA

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
4,960 2,000
Hili swala naona linapigiwa kampeni sana kama vile tatizo kubwa sana nchini. Mara wasichana hawaendi shule kisa kukosa pedi.
Aisee bado tuna safari ndefu
Ni Wanaharakati wa masuala ya wanawake ndiyo wanashadidia hiyo kampeni kana kwamba ni tatizo wakati si tatizo kwani kila mwanamke kwa asili anajua kujisitiri na hali ya kuwa na hedhi. Pedi ni mtindo wa maisha tu
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
3,909
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
3,909 2,000
Kama una ishi kwa baba na mama unaitwa njoo ule uwezi kuelewa madhira ya kina Dada na mama masikini wanayo kumbana nayo pedi utunza utu wa mwanamke kama anatumia tambala hiyo ni hatari inaweza kusababisha kansa ya shingo ya uzazi
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
2,562
Points
2,000
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
2,562 2,000
Kama una ishi kwa baba na mama unaitwa njoo ule uwezi kuelewa madhira ya kina Dada na mama masikini wanayo kumbana nayo pedi utunza utu wa mwanamke kama anatumia tambala hiyo ni hatari inaweza kusababisha kansa ya shingo ya uzazi
Tangu zamani wanawake wamekuwa wakijisitiri kwa njia mbalimbali na hatukuona tatizo, wasichana hawakukosa shule
 
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,760
Points
2,000
IROKOS

IROKOS

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,760 2,000
Ikiwa miaka 50 plus baada ya uhuru bado choo ni tatizo why not hizo pedi?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
20,649
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
20,649 2,000
Hili suala naona linapigiwa kampeni sana kama vile tatizo kubwa sana nchini. Mara wasichana hawaendi shule kisa kukosa pedi.
Aisee bado tuna safari ndefu
Ni aibu sana kwa mwanaume kama wewe kuzungumzia faragha za wanawake
Huna ujualo kuhusu kero na changamoto wakiwa kwenye siku zao wewe ni kuponda tu,haya waelekeze njia mbadala basi
 
mhuri25

mhuri25

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2016
Messages
953
Points
1,000
mhuri25

mhuri25

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2016
953 1,000
Sitaki kusema ni wapi!!? Ila Kama wiki mbili zimepita nikiwa kitengo napata ujuzi na STAFF hawapo nimeachiwa usukani kaja binti mmoja mrembo hivi umri Kati ya 20-22 nimemkaribisha kwa bashasha nikamuomba akae akagoma kabisa nikashangaa!! Nikiwa naendelea kumpa huduma huku amesimama akaniuliza samahani Kaka hapa naweza pata PEDI, nilijisikia huruma Sana ghafla tu!! Ikabidi nisogee kwa mangi chap nikaomba pedi nikamletea chap.. akasogea uwani kdg
akarejea tena nikaendelea na huduma!!!
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
2,562
Points
2,000
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
2,562 2,000
Ikiwa miaka 50 plus baada ya uhuru bado choo ni tatizo why not hizo pedi?
Miaka 58 baada ya uhuru bado tunapiga kampeni ya nyumba ni choo, pedi kwa wasichana!
Hiyo laptop kwa kila mwanafunzi wa sekondari itafikiwa kweli? Bado tunasafari ndefu sana
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,943
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,943 2,000
Sio tatizo kwa akina mama bali mabinti wanaotokea familia maskini
Hizo familia masikini hazina wamama, kama sio shida kwa wamama? Hao wamama wa hizo familia masikini wanakabiliana vipi na issue hii?
 
mwakajingatky

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2018
Messages
406
Points
1,000
mwakajingatky

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined May 30, 2018
406 1,000
Miaka 58 baada ya uhuru bado tunapiga kampeni ya nyumba ni choo, pedi kwa wasichana!
Hiyo laptop kwa kila mwanafunzi wa sekondari itafikiwa kweli? Bado tunasafari ndefu sana

Hauna aidia yoyote na unachoongea mkuu...bora ungekuja kwa namna ya kujuzwa zaidi,au ungetumia busara kukaa kimya,vitu vingine sio rahisi kama unavovichukulia
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,943
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,943 2,000
Changia pedi mtoto aende shule
Kwa kulipa kodi pale TRA nimekwishachangia kila jambo likiwemo mtoto kwenda shule. Kama watu wanazila hiyo ni juu yao wapiga kura na viongozi.
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
136,216
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
136,216 2,000
Mwanamayu kwa kiswahili ni mwanamama. Naomba kukuuliza wewe jinsia gani?nisije jibu vitu ambavyo wababa hamtakiwi kufahamu
Hizo familia masikini hazina wamama, kama sio shida kwa wamama? Hao wamama wa hizo familia masikini wanakabiliana vipi na issue hii?
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,943
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,943 2,000
Duh! Shule zinapaswa kugawa pedi kwa wanafunzi?
Umenena vyema kabisa ndani ya hilo swali lako.
Nikinunua kila kitu nalipa kodi, mfano, gari; mshahara wangu unakatwa kodi, gratuity yangu inakatwa kodi kubwa tu.
TASAF si ndio wanaosaidia familia/ kaya masikini hapa nchini, je, hili sio tatizo kubwa kwao la kutatuliwa?
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,943
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,943 2,000
Mwanamayu kwa kiswahili ni mwanamama. Naomba kukuuliza wewe jinsia gani?nisije jibu vitu ambavyo wababa hamtakiwi kufahamu
Mwanaume. Rejea hiyo translation kwa kuwauliza wasukuma au wanyamwezi halisia.
 

Forum statistics

Threads 1,313,736
Members 504,636
Posts 31,803,528
Top