Hivi njia gani inatumika kuomba kusomea ualimu kwa gredi ya diploma?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi njia gani inatumika kuomba kusomea ualimu kwa gredi ya diploma??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by talentbrain, Jun 28, 2012.

  1. talentbrain

    talentbrain JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 862
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Naomba mnisaidie nijue jinsi ya kuomba vyuo vya ualimu ngazi ya diploma.
     
  2. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 477
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Unatakiwa uandike barua ya maombi wizara ya elimu na mafunzo nao watakupanga kwenye vyuo vyao vya serikali ,private omba chuoni moja kwa moja.
    Ila nafiri serikalini walishaomba zaman hope d line imeshapita kama sijakosea.
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,555
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    omba tu. Watu huingia
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
  5. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 297
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    asipoteze muda wake. Muda wa maombi ulishapita kwa wenye nia ya kusomea ualimu ulishapita. Ualimu si kwa wale waliokosa mahali pa kwenda
     
Loading...