Hivi ni nani mmiliki wa Ngurdoto hotel? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni nani mmiliki wa Ngurdoto hotel?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, Apr 29, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,953
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    kuuliza si ujinga, hivi ni nani mmiliki wa Ngurdoto Hotel iliyopo Arusha?? Hii ni zaidi ya Hotel hivyo sio mbaya kimjua walau mmiliki wake.
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Anaitwa BISHANGA, tena ni member hapa JF..............................LOL
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mzee Majuto yule mchekeshaji wa luninga.
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    MREMA wa Impala hotel hapo Arusha
     
  5. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Vichaa hamtoisha Kamwe!!
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,523
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bmw...!
     
  7. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,395
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 160
    Uliza na ile iliyoko serengeti, bil..
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    kumbe bishanga nyamihela eeh!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,876
    Likes Received: 6,232
    Trophy Points: 280
    mimi hapa
     
  10. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,141
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Naskia ni marehem kanumba, lakini ndugu wa marehem wanalogana sasaivi ili waipate!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,407
    Trophy Points: 280
    Mkaa hapa na twomonies
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,995
    Trophy Points: 280
    Mmiliki ni dada mmoja hv,mjanja wa mjini ila aliolewa na Ulimwengu,
    Jina lake silikumbuki vizuri ila a.k.a yake naikumbuka ni Madame B.
     
  13. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,916
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Mmiliki ni huyu naniliu..Ah huyu jamaa anaitwaaaa...Shit jina lake eeh eti huyu jamaa mwenye hotel ya ngurdoto pale arusha unalikumbuka?(hapa namuuliza wife) akha mie cmjui bhana embu njoo chumbani bwana(amejibu hvyo)...Lol
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ni ya FREDERICO SUMAYE kwa jina la Mrema wa Impalla.
     
  15. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,268
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni zaidi ya Hotel? kisa ni ukubwa? kwa taarifa yako haina hadhi hata ya nyota nne kwa mujibu wa wataalam.
    kuhusu mmiliki ni kampuni ya Impala group of hotels na mkurugenzi wake ni Awiyo Meleu Mrema
     
  16. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2013
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 4,084
    Likes Received: 1,475
    Trophy Points: 280
    ok ok,,mrema
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,136
    Likes Received: 6,631
    Trophy Points: 280
    Ni mwanasiasa mmoja anaitwa chama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. kidadari

    kidadari JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2017
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 2,352
    Likes Received: 1,222
    Trophy Points: 280
    Majib ya ajab sana
     
  19. issa mweusi

    issa mweusi JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2017
    Joined: May 31, 2015
    Messages: 1,494
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    Jf n miongon mwa rafik zang ambao hatujakutana
     
  20. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2017
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,862
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
Loading...