Hivi ni nani aliyewapiga "Pini"Wabunge wa CUF katika mijadala ya kitaifa?

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Apr 22, 2017
1,603
2,000
Kwa wale wafuatiliaji kuhusu mijadala ya nchi na siasa zinavyokwenda unakuta wapinzani wanaosikika katika mijadala ya kudeal na kuibana serikali ni CHADEMA na kidogo ACT bungeni kupitia kwa zitto kabweee.

CHADEMA unakuta wapo akina Lissu,Mdee,Bulaya,Mnyika,Mbowe etc haipiti week au mwezi ni lazima watasikika na kuandikwa magazetini.

Lakini upande wa CUF sijui wamepatwa na nini yaani tangia issue ya sukari hadi makanikia sijasikia hoja yoyote ya mbunge wa CUF BUNGENI AKIONGEA angalau wananchi wakamtambua tuna wabunge lakini sasa wenyewe hadi sasa wapoo kimyaaa kama wamepigwa pinni mpka najiuliza ivi ni nani aliyewapiga pinni hawa wabungeeee wa CUF
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,801
2,000
Kwa wale wafuatiliaji kuhusu mijadala ya nchi na siasa zinavyokwenda unakuta wapinzani wanaosikika katika mijadala ya kudeal na kuibana serikali ni CHADEMA na kidogo ACT bungeni kupitia kwa zitto kabweee.

CHADEMA unakuta wapo akina Lissu,Mdee,Bulaya,Mnyika,Mbowe etc haipiti week au mwezi ni lazima watasikika na kuandikwa magazetini.

Lakini upande wa CUF sijui wamepatwa na nini yaani tangia issue ya sukari hadi makanikia sijasikia hoja yoyote ya mbunge wa CUF BUNGENI AKIONGEA angalau wananchi wakamtambua tuna wabunge lakini sasa wenyewe hadi sasa wapoo kimyaaa kama wamepigwa pinni mpka najiuliza ivi ni nani aliyewapiga pinni hawa wabungeeee wa CUF
wabunge wa kafu wanasikitia pesa yao wametupa kwa kukodi ofisi hewa magomeni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom