Hivi ni lini tutaanza kuipenda lugha yetu ya kiswahili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni lini tutaanza kuipenda lugha yetu ya kiswahili?

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Mar 5, 2012.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,993
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    POLICE LINE DO NOT CROSS!!!
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Usikute tulipewa msaada na Marekani hahaha!
     
  3. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,569
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    vi2 vya msaada hvyo
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,485
    Likes Received: 4,757
    Trophy Points: 280
    Lugha yenyewe haitupendi
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,993
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Funguka...
    Kivipi?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,652
    Likes Received: 35,412
    Trophy Points: 280
    Hahahahaa kweli aisee maana huo utepe ni sawa na unaotumiwa na police departments nyingi sana Marekani kama sio zote!
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Unafikiri hao waliongia ndani walifanya hivyo kwa vile iliandikwa kwa Kiingereza?
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Kusema ukweli mi nadhani ni kampuni yenye kumiliki hiyo lorry ndio iliweka huo utepe (kwa kununua wanako nunua safety equipment zao). Hizo Kampuni zina fata safety and security procedures ambazo hata polisi wetu hawafati. They are not very compliant but they are better.
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    binti, hivi ni kweli raia wa kawaida unaweza kumiliki hizo nyaraka zilizoandikwa police hapa tz? wacha urongo
     
Loading...