Hivi ni lazima kujichanganya na watanzania USA?


N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,727
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,727 1,500
Faida na hasara Zake ni zipi?
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Hueleweki sijui kama unajielewa.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,548
Points
2,000
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,548 2,000
Infact hata JF unaweza kujitenga na hatutakumiss Kabisa....... KAMA UKITAKA.

 
Last edited by a moderator:
P

PAULO WA MSALABA

Senior Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
138
Points
195
P

PAULO WA MSALABA

Senior Member
Joined Apr 20, 2012
138 195
Kama huna shughuli iliyokupeleka USA. Maana yake wewe ni straw away. Kwa mazingira yako tafuta watu wa aina yako wakupe mbinu za kuishi kwa Obama. Lakini kama umeenda kimasomo au kibiashara. Achana na umbeya. Fanya ulichoenda kufanya kwa mda uliopewa. Rudi Tanzania uje ujenge nchi.
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,727
Points
1,500
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,727 1,500
Kama huna shughuli iliyokupeleka USA. Maana yake wewe ni straw away. Kwa mazingira yako tafuta watu wa aina yako wakupe mbinu za kuishi kwa Obama. Lakini kama umeenda kimasomo au kibiashara. Achana na umbeya. Fanya ulichoenda kufanya kwa mda uliopewa. Rudi Tanzania uje ujenge nchi.
Nimeiliza hili swali kwa sababu kuna blog ilikuwa inazungumzia watu wasiojichanganya eti wanaringa .people are busy jamani
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Points
1,250
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 1,250
Bibie,
Jichagulie maisha unayotaka kuishi. Hujalazimishwa kuchanganyika na Watanganyika. Hujalazimishwa.
 
K

Kulya

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
339
Points
195
K

Kulya

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
339 195
Faida na hasara Zake ni zipi?
Best way nikuwauliza hao wanaosisitiza kujichanganya sio sisi, tumeshajua kwamba uko USA so what?! As a food for thought, na ukifa, ujizike! Nyie ndo ambao maisha yakiwapiga mnaanza kuomba misaada kwa wenzenu... Think twice mtoto.
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Points
1,250
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 1,250
Best way nikuwauliza hao wanaosisitiza kujichanganya sio sisi, tumeshajua kwamba uko USA so what?! As a food for thought, na ukifa, ujizike! Nyie ndo ambao maisha yakiwapiga mnaanza kuomba misaada kwa wenzenu... Think twice mtoto.
Ivi sielewagi what does that mean kusema ukifa ujizike... I think its will sound more relevant ukasema ukiumwa, akipata economic crisis may be.. Sasa ukisema ukishakufa hiyo haimuhusu tena as far as amekufa..hakuna uhusiano wa kuzikwa either kifahari,kistarabu in whatever way tunauhifadhi mwili..kama hawatamzika manispaa itamzika. Tuguse vitu vitakavo exist while mtu still anaexist.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,448
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,448 2,000
Natalia tutumie kwanza ile dola ya sikukuu kabla ya kujichanganya
wengine wana shida kuliko hata sisi wabongo wataanza kulia lia kwako then tutakosa mshiko wa thikukuuu.
 
Last edited by a moderator:
K

konar

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
254
Points
250
K

konar

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
254 250
socialisation with people from home is a good thing, lakini si lazima, ni uamuzi wa mtu mwenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,296,582
Members 498,672
Posts 31,252,965
Top