Hivi ni Kweli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni Kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwendabure, May 12, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Waungwana naomba kuefahamishwa kuhusu hili. Je, ni kweli kuwa mwanafunzi anayepata daraja la chini ktk mitihani ya kidato cha Nne anaweza kusomea kazi ya ualimu wa shule za msingi? Na anayepata daraja la chini ktk mitihani ya kidato cha sita anaweza kusomea ualimu wa shule za sekondari (za kata)? Kama ndivyo tutafika kweli kwa anayetaka kufika aendako kuongozwa na aliyeshindwa kufika mwisho wa safari yake hapo kabla? Naombeni mnijuze Wakuu!
     
Loading...