Hivi ni kweli wanawake wanaonyonya vidole huwapagawisha sana midume?


Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
Nasikia eti wanawake wanaopenda kunyonya vidole huwapagawisha wanaume wakikutana nao hadi wanaume wengine huamua kuwatongoza hata kama hawakupanga.
eti wanaume huzimika na unyonyaji wa hivyo vidole hadi akili zao zote kuamishia kwenye mapenzi.

mie huwa sipendi hawa wanawake wenye akili timamu kunyonya vidole,ila kama ni kweli wanaume wanadata,itabidi nami nijifunze ati....!

wapwa nisaidieni ili kama vipi nianze mazoezi mapema................!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
Kweli kabisa hata mimi mama gaude wangu alikuwa ananyonya kidole hivo hivo
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Inategemea, mimi binafsi napenda sana sanaa hiyo ya kunyonya vidole kwa mabinti!unyonyaji nao unatofautiana kati ya binti na binti!kuna unyonyaji ambao ukiuona tu unajua kabisa huyu atanifurahisha kwenye mapenzi na nitaenjoy!Isitoshe unapoona binti ananyonya kidole vizuri basi ina maana hata unapokuwa kwa sex, una uhakika propela yako itanyonywa kwa ufasaha na kwa skills za hali ya juu!!!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Nasikia eti wanawake wanaopenda kunyonya vidole huwapagawisha wanaume wakikutana nao hadi wanaume wengine huamua kuwatongoza hata kama hawakupanga.
eti wanaume huzimika na unyonyaji wa hivyo vidole hadi akili zao zote kuamishia kwenye mapenzi.

mie huwa sipendi hawa wanawake wenye akili timamu kunyonya vidole,ila kama ni kweli wanaume wanadata,itabidi nami nijifunze ati....!

wapwa nisaidieni ili kama vipi nianze mazoezi mapema................!
ha ha ha!
sasa wewe sasa dah
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,897
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,897 280
Nasikia eti wanawake wanaopenda kunyonya vidole huwapagawisha wanaume wakikutana nao hadi wanaume wengine huamua kuwatongoza hata kama hawakupanga.
eti wanaume huzimika na unyonyaji wa hivyo vidole hadi akili zao zote kuamishia kwenye mapenzi.

mie huwa sipendi hawa wanawake wenye akili timamu kunyonya vidole,ila kama ni kweli wanaume wanadata,itabidi nami nijifunze ati....!

wapwa nisaidieni ili kama vipi nianze mazoezi mapema................!
ina maana bado huko sokoni FL?
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
we funza dume mwanamke lazima awe sokono muda wote.unataka nisijifunze maujuzi niachwe?we nambie kama hiyo kitu ni nzuri niznze mazoezi
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
kwahiyo chezo waizimikia hiyo stye ati........?
 
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
wangua akipagawa huwa anachukua vidole vyangu na kuanza kuviingiza mdomoni kwake, anapenda sana huwa mchezo, analamba kama pipi vile
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Nasikia eti wanawake wanaopenda kunyonya vidole huwapagawisha wanaume wakikutana nao hadi wanaume wengine huamua kuwatongoza hata kama hawakupanga.
eti wanaume huzimika na unyonyaji wa hivyo vidole hadi akili zao zote kuamishia kwenye mapenzi.

mie huwa sipendi hawa wanawake wenye akili timamu kunyonya vidole,ila kama ni kweli wanaume wanadata,itabidi nami nijifunze ati....!

wapwa nisaidieni ili kama vipi nianze mazoezi mapema................!
If you believe this nonsense then you do not deserve to be my FirstLady.......................................
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Nasikia eti wanawake wanaopenda kunyonya vidole huwapagawisha wanaume wakikutana nao hadi wanaume wengine huamua kuwatongoza hata kama hawakupanga.
eti wanaume huzimika na unyonyaji wa hivyo vidole hadi akili zao zote kuamishia kwenye mapenzi.

mie huwa sipendi hawa wanawake wenye akili timamu kunyonya vidole,ila kama ni kweli wanaume wanadata,itabidi nami nijifunze ati....!

wapwa nisaidieni ili kama vipi nianze mazoezi mapema................!
Sasa ukisikia wanaume wanapenda kitu ingine utaanza mazoezi? haya bana hapa ni vidole tu kina vingine vikubwa.....:hippie::hippie:
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
If you believe this nonsense then you do not deserve to be my FirstLady.......................................
Hizo nonsense ndio zinazofanya mapenzi yanoge lazima ujitoe fahamu kidogo katika kuboresha mapenzi
 
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,661
Likes
1,741
Points
280
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,661 1,741 280
Hizo nonsense ndio zinazofanya mapenzi yanoge lazima ujitoe fahamu kidogo katika kuboresha mapenzi
maty yaani nakuzimikia kwa comments zako zinazoonyesha kuwa unayajua mambo.Hongera dear. Wasalimie moro kasoro bahari
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Nasikia eti wanawake wanaopenda kunyonya vidole huwapagawisha wanaume wakikutana nao hadi wanaume wengine huamua kuwatongoza hata kama hawakupanga.
eti wanaume huzimika na unyonyaji wa hivyo vidole hadi akili zao zote kuamishia kwenye mapenzi.

mie huwa sipendi hawa wanawake wenye akili timamu kunyonya vidole,ila kama ni kweli wanaume wanadata,itabidi nami nijifunze ati....!

wapwa nisaidieni ili kama vipi nianze mazoezi mapema................!
Doh!!!!! Ni miujiza au ni wewe ngoja kwanza nika nawe uso nakuja kwanza "Aisee"
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
Nasikia eti wanawake wanaopenda kunyonya vidole huwapagawisha wanaume wakikutana nao hadi wanaume wengine huamua kuwatongoza hata kama hawakupanga.
eti wanaume huzimika na unyonyaji wa hivyo vidole hadi akili zao zote kuamishia kwenye mapenzi.

mie huwa sipendi hawa wanawake wenye akili timamu kunyonya vidole,ila kama ni kweli wanaume wanadata,itabidi nami nijifunze ati....!

wapwa nisaidieni ili kama vipi nianze mazoezi mapema................!
anza kunyonya fasta, mbona umechelewa sana?
 

Forum statistics

Threads 1,237,487
Members 475,533
Posts 29,290,450