Hivi ni kweli Spika Ndugai anailinda na kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano kama alivyoapa ama leo ametuchezea shele?

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
8,239
2,000
Kweli chadema mkiambiwa Ninyi ni wanywa viroba mnakasirika lakini kwa Akili zenu hizi za kukurupuka bila kuangalia sheria inasemaje jina la wanywa faru john ni sahihi kabisa kwenu.

Niwa fahamishe tu kwamba isingewezekana Dkt Mpango ahutubie wakati Ameshatangazwa ushindi wa kura Maana baada ya kutangazwa Anakua Makamo wa Rais na katiba hairuhusu Makamo wa Rais kuhutubia bunge.

Ndio maana spika Akatumia Busara Autubie kama Mbunge kabla Hajawa Makamo baada ya Matokeo.

Lengo lenu Ninyi Ndugai Alishalijua Hapo Mmekosa Ajenda Nyau nyie.
Hujamwelewa mleta mada ana hoja gani! Umekurupuka kujibu mkuu! Mleta mada anashangaa leo Ndugai nini nimetuma kuwa maininkiasi hicho wakati kuna matukio ya hovyo kabisa kayalingia kifua? Akatolea ma mfano kabisa hao wabunge COVID-19! Sasa wewe unamlaumu kwa lipi? Na ni wapi yeye amejitambulisha ni CHADEMA?
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
17,953
2,000
Kweli chadema mkiambiwa Ninyi ni wanywa viroba mnakasirika lakini kwa Akili zenu hizi za kukurupuka bila kuangalia sheria inasemaje jina la wanywa faru john ni sahihi kabisa kwenu.

Niwa fahamishe tu kwamba isingewezekana Dkt Mpango ahutubie wakati Ameshatangazwa ushindi wa kura Maana baada ya kutangazwa Anakua Makamo wa Rais na katiba hairuhusu Makamo wa Rais kuhutubia bunge.

Ndio maana spika Akatumia Busara Autubie kama Mbunge kabla Hajawa Makamo baada ya Matokeo.

Lengo lenu Ninyi Ndugai Alishalijua Hapo Mmekosa Ajenda Nyau nyie.
Weee endelea kulia huko na unyonge wako, tumeingia hatua nyingine huku kila kitu kiko peupe sasa
 

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Jan 1, 2019
7,559
2,000
Huyo ni mgonjwa kichwani sio bure , vitendo ALIVYOVIFANYA awamu ya Jiwe sio mchezo .
Screenshot_20210326-090844.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom