Hivi ni kweli Slaa alipata kura hizi Karatu?


Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
1,175
Likes
10
Points
145
Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
1,175 10 145
nimekuwa nikifuatilia hesabu za kura katika jimbo la Karatu, Kwenye website ya Tume ya Uchaguzi hakuna jimbo la Karatu lakini Kwenye Mwananchi Dr. Slaa alipata kura 147 (0.2%) Jk alipata kura 24,382 (98.1%). Matokeo ya Ubunge Dr. Lorry ccm alipata kura 26,281, na Israeli Chadema alipata kura 41,132. Ukiangalia matokeo ya Ubunge na Uraisi utaona kuwa tofauti kubwa ya wapigakura,
Je haya ni makosa yangu kuangalia, makosa ya gezeti kuachapisha, au ni makosa ya TUME, au ni matokeo halisi

wanajamii nisaidieni kama kuna mwenye data za uhakika
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
nimekuwa nikifuatilia hesabu za kura katika jimbo la Karatu, Kwenye website ya Tume ya Uchaguzi hakuna jimbo la Karatu lakini Kwenye Mwananchi Dr. Slaa alipata kura 147 (0.2%) Jk alipata kura 24,382 (98.1%). Matokeo ya Ubunge Dr. Lorry ccm alipata kura 26,281, na Israeli Chadema alipata kura 41,132. Ukiangalia matokeo ya Ubunge na Uraisi utaona kuwa tofauti kubwa ya wapigakura,
Je haya ni makosa yangu kuangalia, makosa ya gezeti kuachapisha, au ni makosa ya TUME, au ni matokeo halisi

wanajamii nisaidieni kama kuna mwenye data za uhakika
Malaria Sugu
 
Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
1,175
Likes
10
Points
145
Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
1,175 10 145
Kuna Mtu ameandika Malaria Sugu hapa, I dont knw what does this mean? please give me breack! Niliona habari juu ya kupuuza Malaria Sugu no Idea what does this mean and who ar you talking about.
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
haya nayo makubwa
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
nimekuwa nikifuatilia hesabu za kura katika jimbo la Karatu, Kwenye website ya Tume ya Uchaguzi hakuna jimbo la Karatu lakini Kwenye Mwananchi Dr. Slaa alipata kura 147 (0.2%) Jk alipata kura 24,382 (98.1%). Matokeo ya Ubunge Dr. Lorry ccm alipata kura 26,281, na Israeli Chadema alipata kura 41,132. Ukiangalia matokeo ya Ubunge na Uraisi utaona kuwa tofauti kubwa ya wapigakura,
Je haya ni makosa yangu kuangalia, makosa ya gezeti kuachapisha, au ni makosa ya TUME, au ni matokeo halisi

wanajamii nisaidieni kama kuna mwenye data za uhakika
i think bila hata kutumia logic ni vigumu Dr Slaa kupata less than 50% Karatu... ni sawa na JK kupata 40 ukwereni
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,495
Likes
4,873
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,495 4,873 280
Is not clarified yet? what happened? wanachadema vipi? this was honesty question!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
jk 24,36435.08%slaa 43,13762.10%
source nec
 
G

Galilee Galileo

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
G

Galilee Galileo

Member
Joined Nov 3, 2010
30 0 0
CCM wanalazimisha watanzania kutwaa nchi kwa nguvu ila ole wao siku zinakuja ule mtindo wa kuchezea wazanzibar kuwanyang'anya kura CUF na kulazimisha CCM kushinda hata kama imeshindwa hautafanya kazi Tanzania Bara
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Ole wao siku zinakuja ule mtindo wa kuchezea wazanzibar kuwanyang'anya kura CUF na kulazimisha CCM kushinda hata kama imeshindwa hautafanya kazi Tanzania Bara
hapo tena watasema wewe mchonganishi
 
G

Galilee Galileo

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
G

Galilee Galileo

Member
Joined Nov 3, 2010
30 0 0
Ng'wanangwa siku zinakuja hapa si uchonganishi ni ukweli kwanza CCM walikuja na hila zao kuwa CHADEMA ni chama cha kikabila lakini kimewaprove wrong kwa kutwaa ubunge kila kona ya nchi isingekuwa uchakachuaji kingepata majimbo si chini ya 80 yakiwamo majimbo ya Kigoma mjini, Sumbawanga, Shinyanga mjini, Kishapu, Buchosa, Karagwe, Ulanga Magharibi, Segerea, Kigamboni, Mbeya vijijini, Mpanda, Tarime, Geita, Busanda, njombe, chunya na kwingineko kwingi

Halafu pia CCM wajiulize kuwa iwapo wasukuma ni kabila kubwa ambao huwa ni wapole na hawana makuu lakini safari hii Sukumaland imekabidhiwa upinzani katika majimbo ya Nyamagana, Ilelema, Maswa Magharibi, Maswa Mashariki, Meatu, Bariadi magharibi (UDP) Biharamulo Magharibi na Bukombe ambayo ni ya wasumbwa jamii iliyomegeka toka kwa Wasukuma wao na Wadakama ni kama kusema muingereza (Englishman) na muayalendi (Irishman) na bado CCM wakachakachua majimbo mengine manne ya Sukumaland ambayo yalikuwa yamenyakuliwa na upinzani majimbo haya ni pamoja na Shinyanga Mjini, Geita, Kishapu na Busanda basi wajue sasa nchi imeamka kama kabila lenye idadi nyingi ya watu ambalo halina makuu limeona CCM haifai hakuna atakayesimamisha hili wimbi la mageuzi CCM watake wasitake siku zao zinahesabika

Naomba nieleweke hapa siongelei ukabila ila najadili kwa kina hali halisi ya nchi ya Tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277