Hivi ni kweli presha husababishwa na wale tuwapendao? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli presha husababishwa na wale tuwapendao?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kibugumo, Sep 15, 2012.

  1. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,337
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hebu wadau sikieni hii,Baby naomba unirushie salio la ths 5,000/=halafu hivi niko njiani nakuja kwako ila sitakaa sana,kama dk 5 hivi, naomba uniandalie kuku na chips nakuja na rafiki zangu,halafu nadaiwa 35,000/=nilikopa mpenzi wangu na pleaz sweet naomba elfu 45,000/=ya saluni si unajua leo weekend?i luv you mwahhhhhh.Hapo utakosa presha kweli?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    presha ya nini?
    huwezi kuzima simu?
    na kupishana nao?
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,128
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Amekufa kaoza ni kama huyo g/f anatembea na jeneza akipenda azike, au achome kama baniani
     
  4. FM stereo

    FM stereo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mjini shule,,,ndo usomeshwe...
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,751
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    hizi mi huwa naziita ingiza nikukamue!pana leta mchezo na binti ya mujini bana,si unajua mashamba yao ndo mifuko yenu enh?endeleeni kupiga jembe wavunaji wameshaandaa visu!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,939
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    huwezi kupata presha wakati kakuzoea unampa kila siku.
    Mpe bhana hivyo ndivyo mapenzi yenu yalivyo.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    mwanamme kutoa.
     
Loading...