Hivi ni Kweli Ndizi Mbivu Zina Umeme?

Kingsmann

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
2,939
2,000
Katika pitapita zangu leo mitandaoni nimekuatana na hii video ikionesha kwamba ndizi mbivu zina current/umeme.

Kwamba zinaweza kuwasha bulb ndogo japo sijui ni ya watt ngapi na zinaweza kuchaji simu pia. Wale wajuzi wa mambo ya electricity kuna ukweli wowote hapa?
 

Attachments

  • File size
    2.8 MB
    Views
    19

theriogenology

JF-Expert Member
Oct 7, 2016
8,789
2,000
Katika pitapita zangu leo mitandaoni nimekuatana na hii video ikionesha kwamba ndizi mbivu zina current/umeme.

Kwamba zinaweza kuwasha bulb ndogo japo sijui ni ya watt ngapi na zinaweza kuchaji simu pia. Wale wajuzi wa mambo ya electricity kuna ukweli wowote hapa?

sio kwamba hizo ndizi zimeunganishwa na waya wa umeme kweli...

Mbona maajabu haya...
 

theriogenology

JF-Expert Member
Oct 7, 2016
8,789
2,000
Nmejaribu kuangalia kwa makini lkn sioni km zimeungwa na source of power yoyote ile.

Naona ni kweli hasa gand la juu lile
IMG_0741.JPG
 

Carica_papaya

JF-Expert Member
Nov 22, 2018
510
1,000
Katika pitapita zangu leo mitandaoni nimekuatana na hii video ikionesha kwamba ndizi mbivu zina current/umeme.

Kwamba zinaweza kuwasha bulb ndogo japo sijui ni ya watt ngapi na zinaweza kuchaji simu pia. Wale wajuzi wa mambo ya electricity kuna ukweli wowote hapa?
 

Carica_papaya

JF-Expert Member
Nov 22, 2018
510
1,000
WATU MNAKIMBIA KUSOMA CHEMISTRY NA PHYSICS THEN UNASHANGAA KITU GAN.
TOPIC ELECTROLYSIS FORM 2& 3 CHEMISTRY & PHYSICS
SIO NDIZI TU HADI
1. VIAZI
2. MACHUNGWA
3.LIMAO
....
ACHA UKILAZA!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom