Hivi ni Kweli Mwanaume "Zikitoka kwa Nguvu" Anazaliwa Mtoto wa Kiume? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni Kweli Mwanaume "Zikitoka kwa Nguvu" Anazaliwa Mtoto wa Kiume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Sep 8, 2012.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Kuna mdau mmoja amenieleza eti mtoto wa kiume anazaliwa kwa nguvu kubwa zaidi ikilinganishwa na mtoto wa kike. Eti wakati wa ku-do ukifanikiwa ku-shoot kwa nguvu na mwanamke akiwa kwenye zile siku lazima mimba ya mtoto wa kiume itatunga. Hivi kuna ukweli kiasi gani kuhusu suala hili?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Si kweli!
     
  3. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ni umbeya tu huo,,,,,
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,254
    Likes Received: 4,242
    Trophy Points: 280
    umewahi kusoma biology?..... halafu wanasema cha kuambiwa/sikia changanya na zako...
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,519
    Trophy Points: 280
    ingepelekwa jukwaa la jf doctor
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Suala hilo ni kweli ingawa topic hii ilifaa zaidi iwekwe jukwaa la "Jamii Doctor".
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,506
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    why shud a cat always be killed by curiosity?
    please jus wait to cross the bridge wen u reach there!!
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,973
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    Watu wana njia nyingi za kuuliza maswali...inawezekana ndio tayari keshafiki kwenye bidge...anatafuta dumelambegu


     
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,506
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    anhahahahhahah shosti afu tumekumiss kweli leo kwenye thread la wanawake wa kiafrika hawafiki kileleni ulikuwa wapi?wacha tuwape habari zao wanaume na wanavotupeleka peleka na miguvu gvu yao!walikuwa kimyaaaaa mi na gfsonwin tulikuwa tunatirririka tu!sa hizi wanayatafakari labda watabadilika!
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,973
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikachungulie...heading ilinitisha nikaona sina la kuchangia maana mi nafikishwa. Lol.

     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,452
    Trophy Points: 280
    Sasa kama ni suala la ku-shoot kwa nguvu unarudi nyuma kama unapiga penalty halafu unakuja ukikimbia ama?

    Mtoto anaundwa na mbegu mbili. Ya baba (anayetoa X ama Y) na ya mama (huwa ni X)
    Muungano huu unaweza kuwa XY( atatokea mtoto wa kiume) ama XX (ambae atatokea wa kike). Kumuacha mke kwa sababu amezaa watoto wa kike tupu ni ulimbukeni kwa sababu baba ndio mwenye uwezo wa kuchangia kutokea kwa mtoto wa kiume pekee.

    Watoto wa kiume wanaweza wasipatikane kirahisi kwa sababu hizi:
    -Mbegu Y inakufa haraka. Haina uwezo wa kukaa kutafuta yai la X kwa mama kama ingetokea mbegu X
    -Kwa sababu ya ulevi kupindukia ama kuwa exposed kwa solvents onaweza kuchangia kupunguza uzalishaji wa mbegu Y
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    asante mkuu embu nipm niku2mie mbege
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wangekuwa wanaruhusu kutumiana soda kwa pm ningekuuliza soda gani..lol!
    What an answer!!
     
Loading...