Hivi ni kweli mpenzi wangu anavyosema au wizi??


M

mareche

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
474
Likes
13
Points
35
Age
34
M

mareche

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
474 13 35
hbr wandugu jana wakata nipo na shemeji yenu tuna vuta raha hapa tembo clab mara cm yake ikabeep nikaichukuwa kucheki ni namba ambayo naikumbuka sana mara sms NJOO CHUKUWA kisha sm ikaita kwasababu alikuwa mbali nikakutana ma sauta ya kiume bilakujua ninani kapokea likasema mbona nakubembeleza sana kama hutakik siuseme nami nika mjibu HATAKI sm ikakatwa gafla ilipo rudi nikamuliza vp unamfahamu huyu jamaa akasema tena nivizuri umepokea maana ananisumbua sana nikimuambia ninamtu hakubali nikampigia tena hakupokea nikachukua sm yangu nikampa aongee naye huku me nasikia likaanza SASA NDO MAMBO GANI UNAPA JAMAA YAKO SM APOKEE POA SITAKUPIGIA TENA ME NIKAROPOKA nausijaribu kuipiga tena sasa wandugu je ni kweli au ndo naibiwa
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,803
Likes
46,236
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,803 46,236 280
Kama nimekuelewa hapo huyo wako keshaliwa ndonga.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
Wewe ndo unaiba kwani una uhalali gani kummiliki huyo demu
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,013
Likes
325
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,013 325 180
kaka huna chako hapo.
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Likes
3
Points
0
Age
31
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 3 0
watu wana trick siku hizi acha kabisa...ndio au siyo yote yanaeza kua majibu sahihi...muamini aliyekuambia hata kama ni uongo...life goes on
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,434
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,434 280
Kama ni my wife wako mpe mizigo yake arejee kwao.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,780
Likes
19,351
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,780 19,351 280
Kumbe ndio maana pamoja na kwamba ng'ombe wanachinjwa kila siku lakini hawaishi!...........
Now i know.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Umesemaje?
hebu rudia tena kuelezea vizuri
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,340
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,340 280
kwani ukihisi unaibiwa_si na ww uibe,.....ss ww ulitegemea atakujibuje huyo shemeji yetu,...ila bado sijaona kosa la kuanza kudoubt hapo
 
B

Bucad

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
120
Likes
1
Points
0
B

Bucad

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
120 1 0
Kutokana na maelezo yako inaonesha tayari wanamawasiliano ya mara kwa mara na haioneshi kama kweli anamsumbua wakati tayari amemjibu ana mtu kam anavyodai ila bado haioneshi kama tayari wanamahusiano kwani maelezo hayajitoshelizi kufikiria hivyo labda kuhisi tu. Kwa hiyo mwoneshe kama umepuuzia vile halafu kimya kimya endelea na uchunguzi utamdaka tu!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
One thing you should Know... Mwanamke akimkataa mwanaume kama hataki kutongozwa na huyo jamaa.. kuna njia zake za kuonesha hivo, for huo mwanaume hata kama mbishi atakata tamaa.... Ukiona hivo, mkeo anapenda the way anafuatiliwa na jamaa, hivo hata akikataa anakataa in a way ya kuonesha jamaa akiongeza bidii atafanikiwa... But that is just my IMO....
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,425
Likes
2,340
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,425 2,340 280
One thing you should Know... Mwanamke akimkataa mwanaume kama hataki kutongozwa na huyo jamaa.. kuna njia zake za kuonesha hivo, for huo mwanaume hata kama mbishi atakata tamaa.... Ukiona hivo, mkeo anapenda the way anafuatiliwa na jamaa, hivo hata akikataa anakataa in a way ya kuonesha jamaa akiongeza bidii atafanikiwa... But that is just my IMO....
umetujaza elimu nzuri sana hapa
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
hbr wandugu jana wakata nipo na shemeji yenu tuna vuta raha hapa tembo clab mara cm yake ikabeep nikaichukuwa kucheki ni namba ambayo naikumbuka sana mara sms NJOO CHUKUWA kisha sm ikaita kwasababu alikuwa mbali nikakutana ma sauta ya kiume bilakujua ninani kapokea likasema mbona nakubembeleza sana kama hutakik siuseme nami nika mjibu HATAKI sm ikakatwa gafla ilipo rudi nikamuliza vp unamfahamu huyu jamaa akasema tena nivizuri umepokea maana ananisumbua sana nikimuambia ninamtu hakubali nikampigia tena hakupokea nikachukua sm yangu nikampa aongee naye huku me nasikia likaanza SASA NDO MAMBO GANI UNAPA JAMAA YAKO SM APOKEE POA SITAKUPIGIA TENA ME NIKAROPOKA nausijaribu kuipiga tena sasa wandugu je ni kweli au ndo naibiwa
soree kwa kwenda ofu topik....hivi hicho kiwanja bado kinaexist.....?
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,241
Likes
1,296
Points
280
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,241 1,296 280
kwani ulimkuta bikra? wacha ubwege wewe, mnaibiana wote, pia hacha kimbele mbele cha kukagua simu ya mlupo wako utakufa kwa presha kijana.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Unaibiwa aisee! Walishahaidiana wakapeane sijui vinini ameona dili limebumbuluka.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Usingepokea au asingekuwa nae wala usingejua
Yaani wamekutana na kupeana simu za mkononi na kuwasiliana anajifanya kukupa simu
Mhhh hapo nadoubt
 
M

mareche

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
474
Likes
13
Points
35
Age
34
M

mareche

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
474 13 35
<font color="#800080"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">soree kwa kwenda ofu topik....hivi hicho kiwanja bado kinaexist.....?</span></font></font>
<br />
<br />
kipo tena kierekebishwa vizuri
 
M

mareche

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
474
Likes
13
Points
35
Age
34
M

mareche

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
474 13 35
Unaibiwa aisee! Walishahaidiana wakapeane sijui vinini ameona dili limebumbuluka.
<br />
<br />
sasa husnio nifanyaje nimpige chini huyo wifi yako au
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Ebu andika vizuri bana !!! Unaandika as if umeanza kindagarten una mwezi 1!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,073
Members 474,965
Posts 29,245,775