Hivi ni kweli kuwa Zitto hajui kasimamishwa kwa makosa Gani??

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,372
Likes
14,843
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,372 14,843 280
Hebu tutafakari kwa kina,

Hivi ni kweli bwana Zitto hajui kasimamishwa uongozi wa CDM kwa makosa gani??

Anapozunguka katika media na kudai hajapokea barua ya makosa yalimsababishia kuvuliwa uongozi ni kweli???

Kama hayajui inakuwaje anayajibia huko kwenye media?

Na kwanini CCM wanakuwa msemaji wa Zitto na hata mara moja Zitto hajawakana wala kuwakemea??

Kunani juu ya saga hili?
 
pixel

pixel

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
1,627
Likes
8
Points
135
pixel

pixel

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
1,627 8 135
Inaonekana aliisubiri kwa hamu sana hii saga.bora hata jambo hili limetokea mapema.
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,383
Likes
1,959
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,383 1,959 280
leo kwenye gazeti la mwananchi amekiri kuwa ameshajimaliza.
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,372
Likes
14,843
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,372 14,843 280
leo kwenye gazeti la mwananchi amekiri kuwa ameshajimaliza.
Hata kwa darasa la saba anaweza kujibu swali hili. Ni kwanini CCM ndo wanamtetea zaidi kuliko CDM?
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,989
Likes
383
Points
180
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,989 383 180
Hebu tutafakari kwa kina,

Hivi ni kweli bwana Zitto hajui kasimamishwa uongozi wa CDM kwa makosa gani??

Anapozunguka katika media na kudai hajapokea barua ya makosa yalimsababishia kuvuliwa uongozi ni kweli???

Kama hayajui inakuwaje anayajibia huko kwenye media?

Na kwanini CCM wanakuwa msemaji wa Zitto na hata mara moja Zitto hajawakana wala kuwakemea??

Kunani juu ya saga hili?
mkuu the return of undertaker, wale wote waliojiunga cdm kwa sbb ya kumpenda mtu, wamchukue wakanywe nae chai huko kwao. sisi tuliojiunga cdm kwa sbb ya sera yake tutaendeleza mashambulizi na ktk hili,mkulu mungu yupo upande wetu na WALLAHI TUTASHINDA.
 

Forum statistics

Threads 1,252,251
Members 482,057
Posts 29,801,751