Hivi ni kweli CCM inataka kubaki yenyewe kweli?


lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,066
Likes
2,723
Points
280
Age
30
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,066 2,723 280
Hivi ni kweli CCM inataka kubaki yenyewe kweli?

Inamaana CCM hawaoni faida ya upinzani kabisa?

Mfano upinzani umepunguza hata baadhi ya manyanyaso ya ndani ya CCM yenyewe, kwa kuhofia kuwa ukimnyanyasa mwana CCM atahamia upinzani.

Pili faida nyingine ni ule udhubutu wa wanachama wa upinzani kuikosoa serikali kwa yale mambo ambayo mwanachama wa CCM hawezi kuyasema wakiwa CCM, hivi ni kweli CCM hawajui faida ya upinzanai, wana CCM hawajui faida ya simba kwa yanga?
 
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2016
Messages
1,051
Likes
1,477
Points
280
Age
30
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2016
1,051 1,477 280
Katika dunia ya leo ushindani katika siasa hauzuiliki hivyo kutengeneza njama za kuua upinzani ni sawa na kuziba tundu la panya kwa mkate kwenye sofa tena sebuleni
 
Mahweso

Mahweso

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
1,060
Likes
1,201
Points
280
Mahweso

Mahweso

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
1,060 1,201 280
Katika dunia ya leo ushindani katika siasa hauzuiliki hivyo kutengeneza njama za kuua upinzani ni sawa na kuziba tundu la panya kwa mkate kwenye sofa tena sebuleni
Umemaliza sina la zaidi
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Haina ubavu vyama vyingi in agizo la dunia
 
MESOYA

MESOYA

Senior Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
150
Likes
167
Points
60
MESOYA

MESOYA

Senior Member
Joined Aug 19, 2014
150 167 60
ccm ndio nini? Mbona alikufa nayo Mwl. Nyerere. Hapa nawaona waigizaji tu ambao wanalindwa na Basata.
 
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,066
Likes
2,723
Points
280
Age
30
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,066 2,723 280
Mfano mzuri ni leo,yanga imecheza tp mazembe washabili wa simba wamewapa pole wenzao wa yanga kufungwa,hivi ndivyo ccm na vyama vya upinzania uwe
 
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,066
Likes
2,723
Points
280
Age
30
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,066 2,723 280
Mfano mzuri ni leo,yanga imecheza tp mazembe washabili wa simba wamewapa pole wenzao wa yanga kwa kufungwa,hivi ndivyo ccm na vyama vya upinzania uwe
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,167
Likes
7,643
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,167 7,643 280
Mchakato wa kuirudisha nchi kwenye chama kimoja umeshaanza.
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,136
Likes
5,182
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,136 5,182 280
Huyo mwenyewe anayejiita rais wa masikini bila nguvu ya upinzani urais angeusikilizia chato anachunga ng'ombe hofu ya upinzani iliwafanya ccm wamteue yeye ili kupunguza nguvu yao, leo kajifanya amesahau.
 
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,066
Likes
2,723
Points
280
Age
30
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,066 2,723 280
Mchakato wa kuirudisha nchi kwenye chama kimoja umeshaanza.
Mbona huwa wanafanyaga sherehe za kumuenzi mwalimu nyerere kila mwaka? wanamuenzi nn kama hawataki kuishi kwenye fikra za mwamu nyerere?
 
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2010
Messages
3,957
Likes
1,164
Points
280
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2010
3,957 1,164 280
three suitors one husband
 
sir longo

sir longo

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
1,025
Likes
472
Points
180
Age
30
sir longo

sir longo

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
1,025 472 180
kama mnalialia sana.
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,913
Likes
372
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,913 372 180
CCM wana mawazo yaleyale tu ya ghasia. huwezi kuminya demokrasia ukaiacha nchi salama.
 
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
4,264
Likes
3,545
Points
280
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
4,264 3,545 280
Hilo ndilo kosa la kwanza na kubwa walilo lifanya ccm.
Lakini mm nipo hapa naendelea kuangalia mchezo unaendeje na mwisho wake utakuwa nini.
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,045
Likes
3,825
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,045 3,825 280
Ccm wanataka mpinzani kama Lyatonga Sio UKAWA.
 
Bhikalamba

Bhikalamba

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
497
Likes
464
Points
80
Bhikalamba

Bhikalamba

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
497 464 80
Kwa kweli kaburi la demokrasia linazidi kuchimbwa. Wenye mawazo mgando wanafikri wapinzani wanakwamisha maendeleo, na kudhani kuwa maendeleo yataletwa na ile dhana ya kusifiwa sana, kushaniliwa na kukubaliwa kwa kila hoja wanazoleta kwa asilimia mia moja. Pasi upinzani, na wanajinasibu kwamba hawaoni upungufu wowote kwani akidi inatimia na miswada na bajeti vinajadiliwa na kupitishwa. Mi naamini kuwa mawazo mbadala kutoka upande mwingine so tu yana saidia kufanya marekebisho, Bali pia kuweka hali ya tahadhali na kutenda kwa umakini katika jambo ambalo hapo awali uliona ni thabiti na kamilifu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,308
Members 475,050
Posts 29,253,663