Hivi ni kweli 80% ya wanawake walio kwenye ndoa Wanabakwa na Waume zao


Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Wana JF.
Katika matembezi yangu ya weekend nilikwenda sehemu moja kwa mapumziko kwenye ufukwe wa bahari.

Wakati nimekaa pembeni yangu walikuwepo kina dada kama watano wakipiga story zao pembeni kuna watoto wao wanacheza.

Kwenye mazungumzo yao wakawa wanaongelea mambo ya mahusiano, mimi kusikia hivyo nikategesha vizuri masikio yangu ili kudaka data.
Dada mmoja akasema mume wangu ananikera sana yaani akitaka kufanya tendo la ndoa ananirukia tu akimaliza zake anageukia pembeni analala zake mpaka asubuhi.

Mwingine nae akasema yaani kama baba Paul, yupo hivyo hiyo ananiboa kweli hiyo tabia.
Mwingine nae akasema siku moja namwambia Mume wangu anichezee mwili wangu anikande kande akajibu sina muda, basi wote wakacheka huku wakiniangalia kama nawafuatilia mazungumzo yao, mimi nikajifanya busy na issue zangu nasoma gazeti langu.
Dada mmoja akasema hata kazini pale benki, wenzangu wanalalamika kweli wanabakwa na Waume zao kila siku, yaani 80% ya Wanawake waliopo kwenye ndoa wanabakwa na Waume zao wakacheka tena.
Wadau hivi ni kweli tujadili..
 
Loly

Loly

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
502
Likes
73
Points
45
Age
30
Loly

Loly

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
502 73 45
ebo kweli? Duh dah sio mchezo, inabidi wakina dada wanaobakwa na waume zao waanzishe kachama kao kakuwatetea maana sasahivi ni enzi za haki sawa bana wao wanaenjoi wenyewe ati
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
Umesikiliza maongezi ya Changudoa ukafanya majumuisho? Strange!
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
mh? pole yao ndo maana bado niponipo kwanza
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,951
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,951 280
Tatzo wakitoka kuangalia playboy films wanataka na wao wafanyiwe hayo,sie ni waafrika kidogo kidogo ndo mtindo mkianza kuwaza michezo ya playboy hakika mtazivunja ndoano na majuto ni kitukuu
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Khaaa inakuwaje sasa hapo
 
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
849
Likes
22
Points
35
Tulizo

Tulizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
849 22 35
..Kuna lile tangazo la sema usikike.. Kama mume wako anakurukia kwa nini usiseme ukasikika... Kama unakubali kurukiwa na kukaa kimya umependa mwenyewe na wala siyo kubakwa...

Sema usikike!
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Kwa kweli ni vema akina baba tuwape haki zao akina mama. Ila Mkuu chatu dume umenikwaza kidogo kutaja baba Paul, sijui ni mimi niliyekuwa nazungumziwa na mama Paul au vipi, maana nami ni Baba Paul! Itabidi nimuweke kibano anipe ukweli kama nambaka kila siku na hajawahi kuniambia.
 
A

actus

Senior Member
Joined
Oct 7, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
38
A

actus

Senior Member
Joined Oct 7, 2011
104 0 0
mkuu mwanamke kwenye ndoa habakwi.ukisema anabakwa sasa hapo si kesi.labda useme hawaandaliwi vizuri
hapo kuna mawili anaweza kusema hapati conjugal right yani hapigwi kazi vizuri to the fulest satisfaction na hapo anaweza kwenda kulalamika katika hilo.ila asiseme anabakwa.
huyo baba paul inaonekana umri umeenda sasa mama paul nae akumbuke kua enzi za ujana wakati ule wa boyfriend ilikuaje.sasa kwa sasa ni manfriend obvious jamaa akishajipigia kimoja choka mbaya.mamabo mengi yanatosababisha katika hili wanaume mnajua vizuri
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Ki kweli kuna hili tatizo la wanaume kutowaandaa wenzi wao katika ndoa! Hili linaweza kuwa linasababishwa na mazoea, ubusy wa wa wanandoa hususani wanaume n.k Tatizo hili linaweza kupatiwa ufumbuzi kwa wanawake wenyewe kuwa wawazi kwa waume, ni imani yangu endapo mwanamke akimwambia mwenzi wake mume nashukuru lakini mwenzako umeniacha tafadhali naomba ulifanyie kazi hilo. Wanaume wana tendency ya kutaka kuwaridhisha wenzi wao kwa hofu ya kuonekana hawajui na kuogopa kudharauliwa, basi jamaa atajitahidi kurepeat ambapo katika hilo unaweza kujikuta umefika mwisho wa lami.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Ki kweli kuna hili tatizo la wanaume kutowaandaa wenzi wao katika ndoa! Hili linaweza kuwa linasababishwa na mazoea, ubusy wa wa wanandoa hususani wanaume n.k Tatizo hili linaweza kupatiwa ufumbuzi kwa wanawake wenyewe kuwa wawazi kwa waume, ni imani yangu endapo mwanamke akimwambia mwenzi wake mume nashukuru lakini mwenzako umeniacha tafadhali naomba ulifanyie kazi hilo. Wanaume wana tendency ya kutaka kuwaridhisha wenzi wao kwa hofu ya kuonekana hawajui na kuogopa kudharauliwa, basi jamaa atajitahidi kurepeat ambapo katika hilo unaweza kujikuta umefika mwisho wa lami.
Mzee wa Rula, maneno yako ni ya ujenzi
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Kwa kweli ni vema akina baba tuwape haki zao akina mama. Ila Mkuu chatu dume umenikwaza kidogo kutaja baba Paul, sijui ni mimi niliyekuwa nazungumziwa na mama Paul au vipi, maana nami ni Baba Paul! Itabidi nimuweke kibano anipe ukweli kama nambaka kila siku na hajawahi kuniambia.
Mkuu wangu, kwani mama Paul, siku ya jumapili alikwenda South Beach Kigamboni?
 
CR wa PROB

CR wa PROB

Senior Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
0
Age
98
CR wa PROB

CR wa PROB

Senior Member
Joined Sep 21, 2011
170 1 0
Kama akina dada wengi wangekuwa wawazi wasingebakwa, kwa kifupi huwa hawapendi kusema kuwa wameridhika au vipi. Ila ni kweli kabisa huwa wengi wao huwa hawafikishwi kwenye kilele cha mlima, hata kama sijaoa ila kwa hili lina ukweli kabisa ndani ya maisha yetu!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
kuna ukweli....na wanasema wataaalamu ndo za hivyo hata sex inakuwa sio sana

ukitaka kubadili hali hiyo mwambie mkeo yeye ndio sterling kitandani...akuongoze yeye hatua kwa hatua..

mwache yeye awe in charge.....utashangaaa.....lol
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,315
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,315 280
kuna ukweli....na wanasema wataaalamu ndo za hivyo hata sex inakuwa sio sana

ukitaka kubadili hali hiyo mwambie mkeo yeye ndio sterling kitandani...akuongoze yeye hatua kwa hatua..

mwache yeye awe in charge.....utashangaaa.....lol
Mhhhh! Haya banaaa! :)....isije tu baadhi wakaugomea huo usterling watakaopewa.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
Mhhhh! Haya banaaa! :)....isije tu baadhi wakaugomea huo usterling watakaopewa.
aah wapi...we mwambie yeye atoe maelekezo tu mnaanza vipi ,mnamaliza vipi....
utashangaaa,hasa kwenye fore play....ukimwambia foreplay ni mpaka aseme yes for next step utajua tu next time...

mruhusu akuzuie for next step kama anaona foreplay bado haijamkolea....

ingawa ni kweli pia womens hate to tell their man,what to do in bed.....lakini enzi hizi zamalalamiko
bora akuambie tu lol
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
bado sijaingia huko.................ila nitajua tu
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
646
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 646 280
Dah! Bora kubakana kuliko kubakwa.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hili tatizo kweli lipo maana sie wanaume maa nyingi tunakuwa kama tunalazimisha mapenzi kwani suala la maandalizi wanawake wengi wanategemea kuandaliwa na waume / wanaume wakati wao kama wao kiakili hawajiandai na pia hawatoi ushirikiano. na kumbuka mwanaume kama ngoma imeshakaa wima huna cha kusubiri au kubembeleza ushirikiano unapanda mzigo unamaliza na yeye anabaki njiani
 

Forum statistics

Threads 1,235,326
Members 474,524
Posts 29,218,559