Hivi ni kwanini?


M

mickytop46

Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
39
Likes
3
Points
15
M

mickytop46

Member
Joined Nov 10, 2010
39 3 15
Ni kwanini kwenye mahusiano wanawake ndo wanaongoza kusababisha mume kukosana na ndugu zake,wazazi , rafiki au mume kutowajali tena ndugu zake na wazazi wake pindi Wanapoowa au hta kabla ya kuowana.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Ni kwanini kwenye mahusiano wanawake ndo wanaongoza kusababisha mume kukosana na ndugu zake,wazazi , rafiki au mume kutowajali tena ndugu zake na wazazi wake pindi Wanapoowa au hta kabla ya kuowana.
hili c tatizo la wanawake ila ni wanaume wenyewe, mwanaume kadri ananyokua m2 mzima hujifikiria yeye na vitu vyake kuliko ndugu au wazazi wake, lakini mtoto wa kike always hufikiria kwao japo after marriage anatakiwa awaache ndugu na jamaa zake ana aende kwa mumewe, na hili hata mitume waliwahi kulizungumzia, kwa wale waislaam kuna hadith moja ya Mtume Muhhamad(S.A.W) inasema kuwa kwa mwanaume mlango wa kuingilia mbinguni upo miguuni kwa mama yake- nikiwa nimekosea kusashihishwa ruksa
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Mimi naona ni wote tu wanasababisha hayo matatizo na sio wanawake peke yao. Kutojiamini kunaweza kumfanya mwanaume akasikiliza kila kitu anachoambiwa na mkewe, hata kuwasaidia ndugu na jamaa zake......kisa eti mapenzi. Lakini watu kama mnapenda sana, ndugu na marafiki ni sehemu ya familia.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Inategemea
Si wote wanaokosa
Wengine hupatana sanaa mpaka unashangaa
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
huu utafiti wako umefanyia wapi rafiki
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
wanawake si chanzo
standng ya mwanaume ndo chanzo
kichwa pupuru mambo pupuru...kichwa imara mambo yoooooooooooote yanakuwa imara
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
wanawake si chanzo
standng ya mwanaume ndo chanzo
kichwa pupuru mambo pupuru...kichwa imara mambo yoooooooooooote yanakuwa imara
we mtoto leo huendi lunch, ntakununia ooooohhhhhoooo!!!!!!!
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
we mtoto leo huendi lunch, ntakununia ooooohhhhhoooo!!!!!!!
ahhh haha haloooooooooooo naona wanipa altimatam ya kinuno....
usninue jaman mimi ntakufa....
nakusubir untoe lanch....
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Hii habari inahitaji maelezo marefu kidogo. Ngoja nitoke nikirudi nitaijibu vizuri.
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
109
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 109 145
wewe nini kimekufanya useme chanzo cha ugomvi ni mwanamke?
nakubaliana nawe kuwa wanaume wengi wakishaoa huwa maelewano mazuri na ndugu zao yanapungua, ila sidhani kama tatizo huwa ni mke.
nakumbuka kuna kaka yetu alikuwa bonge la mshikaji kwetu (kabla hajaoa), yaani akitokea tu kila mtu anatabasamu maana unajua shida zako zoootee zinakaribia kuisha. alipooa kuna vitu vikaanza kupungua, walipopata mtoto ndo kabisaaa, na kuna kipindi alikuwa mkali kweli ukitokea na shida yako. sasa karibu kila mtu akawa anamchukia wifi (siyo kaka), eti ndo anamfanya awe mkali wetu. ila mimi nilikuwa namwonea huruma sana wifi, siku nikamwambia kaka kuwa huku wenzako hawampendi mkeo, anakufundisha usitujali. kaka akatukalisha kikao, kuanzia mama mpaka wote, akatuambia kuwa kabla hajaoa hakuwa na majukumu ya kifamilia ndo maana aliweza kutufanyia kila tutakalo, ila sasa ana majukumu mengi; mke, mtoto, wakwe......... so tusimlaumu mkewe pale anaposhindwa kutufanyia baadhi ya vitu
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
ahhh haha haloooooooooooo naona wanipa altimatam ya kinuno....
usninue jaman mimi ntakufa....
nakusubir untoe lanch....
Haya twende kwa lunch dia,halafu mambo ya kuja na shoga yako mi sipendi!mi nimekualika wewe tu.............
 

Forum statistics

Threads 1,235,832
Members 474,742
Posts 29,237,538