Hivi ni kwanini wanawake wanaokuwa single muda mrefu huwa ni wavivu sana wa kunyoa nywele za ikulu?

kyanyangwe

Member
Oct 31, 2018
77
150
Wajameni habari zenu?

Kuna suala linanitatiza sana kuhusu tabia ya hawa dada zetu wanaokua single muda mrefu bila kuwa na wanaume, mostly hawapendi kabisa kunyoa nywele za sehemu zao za siri. Nimewahi kutoka na wanawake kadhaa ambao wamekaa single muda mrefu na karibia wote nimewakuta wana mavuzi mengi. Ukiwauliza wanajibu eti nimnyolee nani sasa?

Hivi tatizo huenda likawa ni nini waheshimiwa?
 

SK2016

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
7,783
2,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom