Hivi ni kwanini tukio la KPG halijaandikwa kwenye vitabu vitakatifu?!

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
20,448
2,000
Takriban miaka million 55 iliyopita kulitokea tukio la kimaafa linalojulikana Kama KPG impact ambapo jiwe kubwa lenye upana Wa mamia ya maili lilianguka na kuleta madhara sawa na mabomu laki moja ya nuclear ambapo asilimia 99 ya viumbe vote duniani vilitoweka.

Tukio hili limekuwa proven beyond doubt. Je biblia haikuona umuhimu Wa kubainisha hili kinagaubaga?!

Kwa maelezo zaidi http://en.wikipedia.org/wiki/Cretaceous–Paleogene_extinction_event
 

Truth Matters

JF-Expert Member
Apr 12, 2013
1,203
2,000
Takriban miaka million 55 iliyopita kulitokea tukio la kimaafa linalojulikana Kama KPG impact ambapo jiwe kubwa lenye upana Wa mamia ya maili lilianguka na kuleta madhara sawa na mabomu laki moja ya nuclear ambapo asilimia 99 ya viumbe vote duniani vilitoweka. Tukio hili limekuwa proven beyond doubt. Je biblia haikuona umuhimu Wa kubainisha hili kinagaubaga?!
Dogo hizo ni Science Fictions! Ulimwengu wa Biblia hauna zaidi ya miaka 6000!
 

idoyo

JF-Expert Member
Jan 13, 2013
3,020
2,000
Ebo biblia inaelezea tangu siku saba za kuumbwa kwa dunia.., u mean dunia ina miaka 6,000 tu wakati fuvu la olduvai gorge lina miaka zaidi ya million moja.., hivi unaakili wewe..??!
kwani wewe una akili kuamini dunia ina zaidi ya miaka milioni 55!!!???
 

Mr.Venture

JF-Expert Member
Jan 2, 2014
1,609
1,500
Sio kila ki2 kiliandikwa. Yaliyoandikwa ni kwa ajili ya kutufundisha jambo flani.
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
20,448
2,000
Sio kila ki2 kiliandikwa. Yaliyoandikwa ni kwa ajili ya kutufundisha jambo flani.
Huo ni utetezi usio na mashiko.., hivi leo useme nchi hii inaviongozi wengi sana.., halafu uwataje wenyeviti vya serikali za mitaa.., wakuu wa wilaya.., umwache Rais alafu usema pamaja na wengine.., wakati Rais ndio ilibidi haswa atajwe.., hili tukio lilikuwa la kipekee!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom