Hivi ni kwanini Rais Magufuli anafuatiliwa sana nchini Kenya?


MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,327
Likes
10,624
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,327 10,624 280
Kwani mleta mada alikua anamuongelea Rais wa masauti au Rais Magufuli?

Link zote nilizoweka humu ni za gazeti moja tu Kenya makusudi kabisa ili muone namna mnavyofatilia habari za Magufuli, hapo sijaweka habari za Tanzania in general wala sijaweka link za magazeti mengine na accounts nyingine za watu TV, radios mkubali tu ukweli kwamba Kenya inafuatilia sana habari za Tanzania sio burudani tu mpaka siasa.
Japo pia rais wenu matamko yake hehehe kuna wakati inabidi asiklizwe, juzi niliona sehemu anasema eti huwa anadukua simu za mawaziri wake, ama kwa kweli rais aseme kitu kama hicho halafu akose kufuatiliwa.
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,591
Likes
2,626
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,591 2,626 280
Hivi kuna mtu anafuatilia Dunderhead kama huyo?
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
17,123
Likes
10,185
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
17,123 10,185 280
Wakenya wameshakula mzoga huko kaunti ya Bomet.
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,059
Likes
8,873
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,059 8,873 280
Japo pia rais wenu matamko yake hehehe kuna wakati inabidi asiklizwe, juzi niliona sehemu anasema eti huwa anadukua simu za mawaziri wake, ama kwa kweli rais aseme kitu kama hicho halafu akose kufuatiliwa.
Ukiachana na hayo, wananchi wakenya wanamshinikiza Uhuru amuige JPM kwa nguvu zote
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,591
Likes
2,626
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,591 2,626 280
Insults ni defense mechanism for weak, insecure and immature people, Wanaume strong huwa hawatukani wengine, so grow up man!
People with little gray matter read insults in a simple English word like "Dunderhead"......Danganyikans can be such sorrowful creatures why lie.
 
sekindunda

sekindunda

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2017
Messages
281
Likes
167
Points
60
sekindunda

sekindunda

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2017
281 167 60
Hii ni dalili kwamba hapa mtandaoni wwe ni mgeni! Unataka kusema anayefuatilia Mjadala wetu hapa mtandaoni katudukua!?

Haya ni mawasiliano ya wazi ambayo kila mtu anaweza kuyaona mradi tu awe amesajiliwa kwenye Mtandao husika!! Hili la udukuzi ni lako na chuki zako za kitoto.
Japo pia rais wenu matamko yake hehehe kuna wakati inabidi asiklizwe, juzi niliona sehemu anasema eti huwa anadukua simu za mawaziri wake, ama kwa kweli rais aseme kitu kama hicho halafu akose kufuatiliwa.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,327
Likes
10,624
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,327 10,624 280
Hii ni dalili kwamba hapa mtandaoni wwe ni mgeni! Unataka kusema anayefuatilia Mjadala wetu hapa mtandaoni katudukua!?

Haya ni mawasiliano ya wazi ambayo kila mtu anaweza kuyaona mradi tu awe amesajiliwa kwenye Mtandao husika!! Hili la udukuzi ni lako na chuki zako za kitoto.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi umesoma nilichoandika au umebwatuka kama ilivyo kawaida yenu, rais wenu mwenyewe alikiri kwamba hudukua mawasiliano ya simu ya mawaziri wake, hakuna aliyetaja mambo ya huku JF.
 
sekindunda

sekindunda

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2017
Messages
281
Likes
167
Points
60
sekindunda

sekindunda

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2017
281 167 60
Wwe ndo unabwatuka kama ilivyo ada yenu kukosa nidhamu na utu. Usiwe unasoma /kusikiliza na kufanya tafsiri sisisi. Jifunze kutafakari Ndg!
Hivi umesoma nilichoandika au umebwatuka kama ilivyo kawaida yenu, rais wenu mwenyewe alikiri kwamba hudukua mawasiliano ya simu ya mawaziri wake, hakuna aliyetaja mambo ya huku JF.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Jiwe kuna mambo yuko njema sio Kenya tuu sehemu nyingi za dunia wanamkubali.
Japo nabii hakubaliki kwao but am sure wapo ambao watamsifu siku akiachia ngazi
 
M

mzalendoalltz

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
439
Likes
253
Points
80
M

mzalendoalltz

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
439 253 80
Hili nalo lina kaukweli fulani, tangu mchome vifaranga na kukamata ng'ombe wetu, vilisababisha uhasama baina yetu kiasi hata Wakenya ambao hawakua wana issue na Tanzania wakajua kweli mumefikisha chuki zenu kwenye kiwango kipya.
Mk254 issue sio hiyoo ndugu yangu, wakenya wengi ni kweli wanampenda sana Magu ili tu kufikisha habari kwa viongizi wao waache kula kitu kidogo. Magu hapendelei ujinga wa rushwa sasa viongozi wa Kenya wamezidi rushwa wananchi hawana hamu nao!!!
 
K

kennedy0000

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
2,122
Likes
1,322
Points
280
K

kennedy0000

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2012
2,122 1,322 280
kwa hiyo kenyans are more interested in meaningless issues than meaningful issues si ndio?.
Mad men always attract attention. Sio wakenya pekee.
 
K

kennedy0000

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
2,122
Likes
1,322
Points
280
K

kennedy0000

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2012
2,122 1,322 280
Hahahaaa watu wa kenya hawampendi magufuli hadi wanaomba awe rais wao ili nchi iendelee, hawampendi huku wagombea wanajinadi kiwa kama wakishinda irais basi wataongoza kama magufuli. 254 shame on you

Sent using Jamii Forums mobile app
Unaongea maneno ya 3 years ago.
Sasa hivi kila mtu ameshajua Magufuli ni mwenda wazimu.
 
B

beckselina

Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
25
Likes
12
Points
5
Age
27
B

beckselina

Member
Joined Feb 21, 2013
25 12 5
Siyo kweli, hakuna Mkenya mwenye akili timamu asiyewahi kumsikia Magifuli labda kama hasomi magazeti ya Kenya, I mean kila anachofanya Magufuli kinaandikwa Magazeti ya Kenya, mengine hata rafiki yangu huniuliza wakati mimi wala sijasikia bado.
Wapo in denial usihangaike naye

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,319
Likes
15,841
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,319 15,841 280
Unaongea maneno ya 3 years ago.
Sasa hivi kila mtu ameshajua Magufuli ni mwenda wazimu.
unamuita magufuli mwendawazimu while a few days ago, one of the prominent politician in kenya was suggesting that kenya should copy a tanzania's systems of
controlling government spending which was introduced my magufuli.
tapatalk_1547412831158-jpeg.993658
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
6,362
Likes
3,336
Points
280
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
6,362 3,336 280
Japo pia rais wenu matamko yake hehehe kuna wakati inabidi asiklizwe, juzi niliona sehemu anasema eti huwa anadukua simu za mawaziri wake, ama kwa kweli rais aseme kitu kama hicho halafu akose kufuatiliwa.
Ahaaa haaa haaa
kipi kipya hapo. wewe hujui kwamba Uhuru naye anadukuliwa na watu wake!!!?
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,450