Hivi ni kwanini Rais Magufuli anafuatiliwa sana nchini Kenya?


BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
3,728
Likes
4,085
Points
280
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
3,728 4,085 280
Mfano juzi kati nimetumiwa link ktk Kenya kwamba Mama yake Raisi Magufuli no mgonjwa na picha Raisi Magufuli akimtembelea Mama yake hospitalini, nilishangaa iweje Mkenya alijue hili?
Very Low
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,327
Likes
10,624
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,327 10,624 280
Siyo kweli huenda Kenya mara kwa mara na ndo maana nikauliza hilo swali, sijatoa hewani tu, hata Gavana wa Nairobi anamnukuu Magufuli kila mara.
Unaambiwa ukweli unabisha, sasa uliuliza swali ukitaka jibu au vipi, mbona hukumuuliza huyo rafiki yako Mkenya kipi ambacho Wakenya wanazungumza kumhusu Magufuli, ni kweli wakati alianza zile safari zake za kushtukiza shtukiza watu maofisini na kutumbua, hapo alitajwa sana na vyombo vya habari Afrika kote na kusifiwa sifiwa, nakumbuka kipindi hicho hata kuna baadhi ya Wakenya walianzsiha hashtag za kwenye Twitter za kumfisu Magufuli.

Lakini alipojishtukia kwamba huo sio uongozi na anaharibu akaacha hizo shtukiza na kuwa rais ipasavyo, ila sasa Tanzania ikaanza kusikika ikifanya mambo ya kiajabu ajabu kama kummiminia Tundu Lissu risasi 38 akaletwa huku Kenya, kuchoma kuku wa kutokea Kenya, mara ng'ombe wetu wamekamatwa, mara tukaona picha za wanajeshi (sio polisi) wameshika doria kwenye maduka ya kubadilisha fedha, mara wanajeshi wanabangua korosho...yaani full vituko
 
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
4,051
Likes
3,473
Points
280
Kafrican

Kafrican

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
4,051 3,473 280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,179
Likes
9,427
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,179 9,427 280
Mfano juzi kati nimetumiwa link ktk Kenya kwamba Mama yake Raisi Magufuli ni mgonjwa na picha Raisi Magufuli akimtembelea Mama yake hospitalini, nilishangaa iweje Mkenya alijue hili?
Wewe baba mbona unalazimisha jiwe apendwe na kilamtu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,059
Likes
8,873
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,059 8,873 280
Mara nyengine unaweza kua unacheka mtu kumbe ni unajicheka mwenyewe!!!





Hio picha ya Magufuli branch inamaanisha kuna Watanzania flani wanaikubali sana hio timu
Kogelo wanaishi watanzania?
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
8,366
Likes
3,230
Points
280
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
8,366 3,230 280
Magufuli anaonekana Raisi mwenye kichwa kichaa ndio maana yupo famous Kenya. Tunapenda wazimu kwa vituko vyao.
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,059
Likes
8,873
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,059 8,873 280
Eti Magufuli alifanya nini? Hahaa! :D Hebu tupia hiyo link basi, ya habari hizo kama zilivoripotiwa kwenye media za Kenya. Na iwe media inayoheshimika tafadhali.
Hii ni ya jana


Nikuletee ya juzi?
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,059
Likes
8,873
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,059 8,873 280
Unaambiwa ukweli unabisha, sasa uliuliza swali ukitaka jibu au vipi, mbona hukumuuliza huyo rafiki yako Mkenya kipi ambacho Wakenya wanazungumza kumhusu Magufuli, ni kweli wakati alianza zile safari zake za kushtukiza shtukiza watu maofisini na kutumbua, hapo alitajwa sana na vyombo vya habari Afrika kote na kusifiwa sifiwa, nakumbuka kipindi hicho hata kuna baadhi ya Wakenya walianzsiha hashtag za kwenye Twitter za kumfisu Magufuli.

Lakini alipojishtukia kwamba huo sio uongozi na anaharibu akaacha hizo shtukiza na kuwa rais ipasavyo, ila sasa Tanzania ikaanza kusikika ikifanya mambo ya kiajabu ajabu kama kummiminia Tundu Lissu risasi 38 akaletwa huku Kenya, kuchoma kuku wa kutokea Kenya, mara ng'ombe wetu wamekamatwa, mara tukaona picha za wanajeshi (sio polisi) wameshika doria kwenye maduka ya kubadilisha fedha, mara wanajeshi wanabangua korosho...yaani full vituko
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,327
Likes
10,624
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,327 10,624 280
Sasa hii nini, maana hapo umeleta link ya taarifa za habari ambapo mbona kawaida kwa gazeti kuzungumzia kuhusu marais wa ukanda huu, hehehe yaani mkitajwa na gazeti letu hata kwa habari za kawaida huwa inawapa kiki sana. Ukitaka naweza kukuletea hapa links za magazeti yetu yakizungumzia habari za marais wote wa ukanda huu.
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,059
Likes
8,873
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,059 8,873 280
Sasa hii nini, maana hapo umeleta link ya taarifa za habari ambapo mbona kawaida kwa gazeti kuzungumzia kuhusu marais wa ukanda huu, hehehe yaani mkitajwa na gazeti letu hata kwa habari za kawaida huwa inawapa kiki sana. Ukitaka naweza kukuletea hapa links za magazeti yetu yakizungumzia habari za marais wote wa ukanda huu.
Kwani mleta mada alikua anamuongelea Rais wa masauti au Rais Magufuli?

Link zote nilizoweka humu ni za gazeti moja tu Kenya makusudi kabisa ili muone namna mnavyofatilia habari za Magufuli, hapo sijaweka habari za Tanzania in general wala sijaweka link za magazeti mengine na accounts nyingine za watu TV, radios mkubali tu ukweli kwamba Kenya inafuatilia sana habari za Tanzania sio burudani tu mpaka siasa.
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,609
Likes
8,827
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,609 8,827 280
Nina rafiki huko wakati mwingine hunipa news za Raisi Magufuli ambazo mimi mwenyewe sijazisikia bado, sikumbuki ni lini Raisi wa JMTZ amekuwa gumzo kubwa hivi huko Kenya kama Raisi Magufuli, hivi ni
kwa nini?
Kwasababu ni moja ya watawala makatili, akili ndogo but all-knowing na uaji waliofanikiwa kubaka taifa hili bila kutarajia. Wanajifanya yasije kutokea kwao pia.

Ndio maana hata rafikiye ODINGA kadunda mpaka kazeeka. Hawataki hata kujaribu mtawala zwazwa anayejifanya anajua kila kitu.
 
Lewis254

Lewis254

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
4,886
Likes
2,142
Points
280
Lewis254

Lewis254

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
4,886 2,142 280
Kwasababu ni moja ya watawala makatili, akili ndogo but all-knowing na uaji waliofanikiwa kubaka taifa hili bila kutarajia. Wanajifanya yasije kutokea kwao pia.

Ndio maana hata rafikiye ODINGA kadunda mpaka kazeeka. Hawataki hata kujaribu mtawala zwazwa anayejifanya anajua kila kitu.
vipi bro. ndege imeshatua kweli JNIA?
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,517
Likes
18,105
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,517 18,105 280
Kwasababu ni moja ya watawala makatili, akili ndogo but all-knowing na uaji waliofanikiwa kubaka taifa hili bila kutarajia. Wanajifanya yasije kutokea kwao pia.

Ndio maana hata rafikiye ODINGA kadunda mpaka kazeeka. Hawataki hata kujaribu mtawala zwazwa anayejifanya anajua kila kitu.

Swali kwako, kama Raisi Magufuli ni akili ndogo kama unavyodai, vipi wewe, mamako, babako, na Watanzania wote kwa ujumla, I mean, aliwezaje kupita kote huko hadi kuwa Raisi wa JMTZ kama ana akili ndogo ukimlinganisha na wewe ambaye ni failure through through in life? Raisi Magufuli ameenda kutoka Mwalimu mpaka kuja kuwa Raisi wa JMTZ, unaweza kuelezea how did that metamorphosis happen?
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,371