Hivi ni kwanini Rais Magufuli anafuatiliwa sana nchini Kenya?


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,517
Likes
18,105
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,517 18,105 280
Nina rafiki huko wakati mwingine hunipa news za Raisi Magufuli ambazo mimi mwenyewe sijazisikia bado, sikumbuki ni lini Raisi wa JMTZ amekuwa gumzo kubwa hivi huko Kenya kama Raisi Magufuli, hivi ni
kwa nini?
 
AVO28

AVO28

Member
Joined
Jan 4, 2018
Messages
86
Likes
130
Points
40
AVO28

AVO28

Member
Joined Jan 4, 2018
86 130 40
Nina rafiki huko wakati mwingine hunipa news za Raisi Magufuli ambazo mimi mwenyewe sijazisikia bado, sikumbuki ni lini Raisi wa JMTZ amekuwa gumzo kubwa hivi huko Kenya kama Raisi Magufuli, hivi ni
kwa nini?
Mkuu, kasi ya huyu jamaa ni ya 6G hivyo lazima 254 wafatilie tu, sio kwamba wanapenda sema hamna jinsi, Jamaa ni kama maji usipo mnywa utakutana nae bafuni tu.
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,327
Likes
10,624
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,327 10,624 280
Hili nalo lina kaukweli fulani, tangu mchome vifaranga na kukamata ng'ombe wetu, vilisababisha uhasama baina yetu kiasi hata Wakenya ambao hawakua wana issue na Tanzania wakajua kweli mumefikisha chuki zenu kwenye kiwango kipya.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,517
Likes
18,105
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,517 18,105 280
Ungesema wachafu members ningekuelewa lakini maguF? Wengine hatahawamjui. Siasa za tz ni Giza totoro. Bongo fleva is what exposes you
Siyo kweli, hakuna Mkenya mwenye akili timamu asiyewahi kumsikia Magifuli labda kama hasomi magazeti ya Kenya, I mean kila anachofanya Magufuli kinaandikwa Magazeti ya Kenya, mengine hata rafiki yangu huniuliza wakati mimi wala sijasikia bado.
 

Forum statistics

Threads 1,251,866
Members 481,916
Posts 29,788,523