Hivi ni kwanini kwenye show za Michael Jackson watu walikua wanazimia?

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
125,012
2,000
Furaha ya kumuona idol wao King of Pop akiperform live ilizidi viwango wengi walilia machozi ya furaha na wengine kuzimia kwa furaha iliyozidi viwango. Too much of anything is HARMFUL.

Huwa najiuliza hili swali mara kwa mara wakuu, leo lazima mnipe majibu mtake msitake.

Hivi ni kwanini kwenye show za Michael Jackson watu walikua wanazimia.
 

black sniper

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
18,242
2,000
Kushangilia kwingi na kucheza mpaka wanaishiwa nguvu na ule mbanano wanakosa hewa kabisa na mwisho kupoteza fahamu

Hao hawakuwa wanaigiza kama kwa wachungaji wetu
 

Nibiru

JF-Expert Member
Jan 10, 2021
286
500
Furaha ya kumuona idle wao King of Pop akiperform live ilizidi viwango wengi walilia machozi ya furaha na wengine kuzimia kwa furaha iliyozidi viwango. Too much of anything is HARMFUL.

Idle -> idol
 
  • Thanks
Reactions: BAK

Nibiru

JF-Expert Member
Jan 10, 2021
286
500
Hizi smart phone you have to pay extra attention with spelling. Nilishawahi kuandika tusi kubwa kwa bidada tunayeheshimiana sana ilibidi niombe samahani, akanielewa.,
😁 Auto completion zinachangamoto sana
 
  • Love
Reactions: BAK

smarte_r

JF-Expert Member
Nov 8, 2013
2,493
2,000
usahau kulia....nadhani Michael Jackson ndio mwanamziki anayeongoza kwa wanawake kulia kwenye show zake.
 

Pabloz

JF-Expert Member
Oct 24, 2020
702
1,000
Show za michael zilikuwa zinaandaliwa vizuri sana
Angalia movie ya "this is it" maandalizi ya concert yake ya mwisho ambayo haikufanyika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom