Hivi ni kwa nini?


B

Bongemzito

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
163
Likes
3
Points
0
B

Bongemzito

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
163 3 0
Najiuliza siku zote sipati jibu,imekuwa ni kama desturi kwa hawa wa kina dada wanakuwa c wa kweli katika kutaja umri wao wa ukweli,sasa cjui wanaona aibu....kuna vitu ambavyo confidential lakini hili la umri nalo?...
 
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2007
Messages
586
Likes
6
Points
0
Tambara Bovu

Tambara Bovu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2007
586 6 0
Najiuliza siku zote sipati jibu,imekuwa ni kama desturi kwa hawa wa kina dada wanakuwa c wa kweli katika kutaja umri wao wa ukweli,sasa cjui wanaona aibu....kuna vitu ambavyo confidential lakini hili la umri nalo?...
ni pm nikutajie umri wangu.we unataka kujua umri wa akinadada tu,kulikoni?
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
ndio zao, na mara kadhaa huwa wanashusha umri wao ili kuonekena ni vi-binti
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
womens always lie about their age, mens always lie about their wage. weka hii kwenye signecha yako ya JF.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
unabisha? mimi linapokuja suala la salari yangu nakuwa msanii kuliko kikwete. na hako kamsemo nimekafanyia research kabisa kana ukweli flani.
 
B

Bongemzito

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
163
Likes
3
Points
0
B

Bongemzito

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
163 3 0
ni pm nikutajie umri wangu.we unataka kujua umri wa akinadada tu,kulikoni?
Au na wewe ni mmojawapo nini unawaongopea wenzio ili uonekane kibinti..
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
Unataka wataje umri ili uwaone ni vijeba
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Duh! kuna kaukweli lakini
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Najiuliza siku zote sipati jibu,imekuwa ni kama desturi kwa hawa wa kina dada wanakuwa c wa kweli katika kutaja umri wao wa ukweli,sasa cjui wanaona aibu....kuna vitu ambavyo confidential lakini hili la umri nalo?...
Angalia kitambulisho!!!Unafanya kama utani kumwambia unataka kuhakikisha yeye sio chini ya 18!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
unabisha? mimi linapokuja suala la salari yangu nakuwa msanii kuliko kikwete. na hako kamsemo nimekafanyia research kabisa kana ukweli flani.
sasa si shida sana kuishi maisha ya uongo?
mm nikipmpenda mtu hata kama anapokea elfu hamsini kwa mwezi sio tatizo.
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
54
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 54 135
sasa si shida sana kuishi maisha ya uongo?
mm nikipmpenda mtu hata kama anapokea elfu hamsini kwa mwezi sio tatizo.
aaaargh mshahara ni siri ya jeshini bana! demu akijua mshahara wako imekula kwako. angalia ile sredi ya pair za viatu uone balaa kule, wadada wanaongelea pair 100 za viatu na pengine ukiuliza kazi ya baba paroko wake ni kuchimba vyoo. Baharia nasema SIDANGANYIKI!
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Lakini huwa haisaidii na kudanganya Umri wao kwani utawaona tu..................
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,282
Likes
1,075
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,282 1,075 280
unabisha? mimi linapokuja suala la salari yangu nakuwa msanii kuliko kikwete. na hako kamsemo nimekafanyia research kabisa kana ukweli flani.
Habishi kitu chochote ila anatoa angalizo kuwa kwenye kidhungu hakuna kitu inaitwa MENS bali kuna MEN. MEN wingi wa neno MAN.
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
unabisha? mimi linapokuja suala la salari yangu nakuwa msanii kuliko kikwete. na hako kamsemo nimekafanyia research kabisa kana ukweli flani.
hamna research hapo na huu si ukweli kabisa nakataa,labda wewe bro,Kuna haja gani ya kudanganya?kwa nini unataka nini ili iweje?na akija ona salary slip yako unaficha wapi uso wako?
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
Sipendi kudanganywa na mimi sidanganyi
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,497