Hivi ni kitu gani cha ajabu ulishawahi kufanya ukiwa peke yako?

Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
5,449
Points
2,000
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
5,449 2,000
Nimechekaaa mnoo na umenikumbusha mbali sana. Unajua kila binadamu ana utahira au tuseme uchizi flani akiachwa peke ake ukitaka kuhakikisha hilo ww mchungulie mtu akiwa peke ake lazima kuna jambo la ajabu atafanya. Mi la kujamba mfululizo hilo nafanya sana.
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
9,480
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
9,480 2,000
Nimechekaaa mnoo na umenikumbusha mbali sana. Unajua kila binadamu ana utahira au tuseme uchizi flani akiachwa peke ake ukitaka kuhakikisha hilo ww mchungulie mtu akiwa peke ake lazima kuna jambo la ajabu atafanya. Mi la kujamba mfululizo hilo nafanya sana.
Kuna siku nilikula Mayai ya kuchemsha ya kutosha sasa natoka job nimeingia kwenye gari nikaachia ushuzi mmoja unanuka kama kibudu cha panya sasa ile nafika tu getini ofisini mlinzi ananistua kuna mama anakukimbilia anaomba lift nilikuwa mdogo kama piriton. Nikamchukua hivyo hivyo ingawa nilishusha vioo vyote kuokoa jahazi
 
Villky_J

Villky_J

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
423
Points
500
Villky_J

Villky_J

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
423 500
Kuna siku nilikula Mayai ya kuchemsha ya kutosha sasa natoka job nimeingia kwenye gari nikaachia ushuzi mmoja unanuka kama kibudu cha panya sasa ile nafika tu getini ofisini mlinzi ananistua kuna mama anakukimbilia anaomba lift nilikuwa mdogo kama piriton. Nikamchukua hivyo hivyo ingawa nilishusha vioo vyote kuokoa jahazi
Mbavu zangu mm..
 
bbade

bbade

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
6,670
Points
2,000
bbade

bbade

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2013
6,670 2,000
Kuna siku nilikula Mayai ya kuchemsha ya kutosha sasa natoka job nimeingia kwenye gari nikaachia ushuzi mmoja unanuka kama kibudu cha panya sasa ile nafika tu getini ofisini mlinzi ananistua kuna mama anakukimbilia anaomba lift nilikuwa mdogo kama piriton. Nikamchukua hivyo hivyo ingawa nilishusha vioo vyote kuokoa jahazi
Kidogo ifanane na Yangu. ...
Nilikuwa kazini nataka kwenda ghorofa ya juu kwa lift....nikabanwa na kijambo nikasema nichukue ngazi kwani huwa hakunaga watu huko.....ile nakiachia tu mlango wa juu Yangu ukafunguka mtu anashuka. ...nilishuka ngazi mpaka basement.....nikarudi juu kwa lift...
Nimeacha kujamba kwenye lift na kwenye ngazi.
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
10,645
Points
2,000
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
10,645 2,000
Watu tunaoishi peke yetu tuna vituko sana. Ukiwa ndani hakunaga haja ya kushinda umevaa manguo.hasa weekend Ukijitahidi ni khanga tu.
 
Jeceel

Jeceel

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2018
Messages
641
Points
1,000
Jeceel

Jeceel

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2018
641 1,000
Mimi nakumbuka nilikuwa darasa lapili nilishikwa na haja kubwa nikiwa shuleni choo cha shule kilikuwa kinatisha shimo kubwa na chafu mno, nilisubiri wanafunzi wote wameenda mapumziko nikajisaidia ndani ya darasa haja kubwa kumbe mwanafunzi 1 wakike aliniona niliona noma na shule nzima nikatangazwa sitakaa nisahau hilo tukio
 
O

opot opot

Member
Joined
Dec 17, 2018
Messages
38
Points
125
O

opot opot

Member
Joined Dec 17, 2018
38 125
Ulitisha mkuu
Niliwahi kupanga nyumba inachoo na bafu chafu Sanaa kisumu.ilinibidi nipange tu maake nilikua nauhitaji wa haraka kwa mwezi mmoja.usiku nikibanwa kunya nachukua kamfuko nakatengezea vizuri nakunya narusha kwenye mtaro.kuoga ilikua kuoga nje sa mi sikuweza so nilikua nachukua beseni tupu nasimama ndani yake nachota maji najimwagia naogea ndani.kisumu hmmmm.nilipanga nyumba ya mabati tupuuu ikifika SAA Tisa mchana kwasababu ya jua Kali TV inagoma kuwaka..maisha hayaaa
 
C

Cog

Member
Joined
Mar 18, 2018
Messages
26
Points
45
C

Cog

Member
Joined Mar 18, 2018
26 45
Nilikuwa chumbani nikijua nipo peke yangu kumbe wife yupo nyuma ya kabati la nguo anafanya usafi basi niliachia bonge la kijambo halafu nikaruka kama nimeshtuka hadi kitandani kumbe nafanya yote hayo wife ananicheki duh nilijisikia noma sana
 
kenge 10

kenge 10

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2014
Messages
473
Points
1,000
kenge 10

kenge 10

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2014
473 1,000
Aisee mimi nikiwa alone napenda kudance. Kwa sasa napenda ile floss dance.
Ila mbele za watu sichezi kabisaaa
 
Tarehe ya kuzaliwa

Tarehe ya kuzaliwa

Member
Joined
Sep 5, 2019
Messages
78
Points
125
Tarehe ya kuzaliwa

Tarehe ya kuzaliwa

Member
Joined Sep 5, 2019
78 125
Kuna mtu alinikera kwenye simu, sasa nikawa NATUKANA Kwa sauti peke yangu "QUMER MAKE" kumbe bimkubwa yupo ndani.

Khaaaa, alipotoka akajifanya hajaskia lakini du, niliona aibu na nikawa mdogo Kama mbegu ya UFUTA aisee.
 

Forum statistics

Threads 1,342,572
Members 514,714
Posts 32,756,222
Top