Hivi ndivyo vitu 5 ambavyo wanawake hupenda sana kudanganya ktk mapenzi


Mr.Thinker

Mr.Thinker

Senior Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
102
Likes
96
Points
45
Mr.Thinker

Mr.Thinker

Senior Member
Joined Dec 13, 2013
102 96 45
kuna baadhi ya wanawake ambao ni waongo sana, na hiyo inajulikana, hata kuwashinda wanaume ambao inajulikana wao ndo wajanja katika kudanganya kuliko wanawake,
lakini leo tutaangalie vile vitu ambavyo wanawake wengi huwa wanadanganya sana.
1. Umri

Wanawake wengi wanaamini wanaume wanavutiwa na wanawake wenye umri mdogo, wanawake walio na miaka kati ya 24-29 mara nyingi huwa wanashusha miaka 2 hadi 3 ili waonekane wadogo mbele ya wanaume.
2. Kutokuwa Na Mahusiano
Baadhi wa wanawake, husema wapo kwenye mahusiano hata kama hawapo,hii inatokea hasa kama mwanamke hamtaki mwanaume aliemtokea wakati huo na kisingizio kikubwa ni yeye kuwa katika mahusiano na huu ni uongo mmoja maarufu sana na Baadhi ya wanawake pia huwa wanaficha kama wapo kwenye mahusiano, hasa pale wanapotaka kuanzisha ,mahusiano mapya, huku wakiendelea kuwa na mahusiano na wanaume wawili kwa wakati mmoja.
3. Mara ya mwisho kukutana kimwili na mwanaume
Mwanamke hawezi kukwambia ukweli kuhusu hili hata kama alikutana na mtu kimwili jana, atakwambia miezi 4-8 iliyopita, hii ni kwasababu anaona ataonekana muhuni sana au Malaya, na wengi wao huwa wanataka kuonekana wasafi au tuite watakatifu. Kitu ambacho sio
4. Ameshakuwa na wapenzi wangapi
Uongo mwingine ambao ni maarufu ni kuhusiana na mwanaume wangapi ametoka nao, hapa sahau sana kwani huwezi kupata jibu sahii, sababu wanawake wengi huwa wanadanganya mahusiano yao ya nyuma, anaweza kukwambia wawili au watatu kitu ambacho inaweza kuwa zaidi ya hao. Japokuwa uongoo huu hata wanaume pia wanadanganya
5. Kudanganya kuhusu vitu alivyozoea
Wapo wanawake wanadanganya kuhusu kutoka usiku, labda sio watu wa tungi/Gambe, sio watundu kitandani na kujidai ndo kwanza kuna mambo wanayaanza siku hiyo. Kujidai hawawezi hiki mara kile mara akwambie mie ndo mara yangu ya kwanza ilimladi vituko .
Ila mwanamke mpaka anafikia stage ya kudanganya haya ni kwa sababu ana mapenzi ya dhati na mtu huyo na anaogopa kumpoteza kama akijua baadhi ya vitu vyake vya ndani. Japokuwa wakati mwingine hali hii haijengi bali inabomoa mahusiano.
 
Michael joshua

Michael joshua

Senior Member
Joined
Apr 27, 2016
Messages
172
Likes
78
Points
45
Age
26
Michael joshua

Michael joshua

Senior Member
Joined Apr 27, 2016
172 78 45
Kwel kabsa
 
Mr.Thinker

Mr.Thinker

Senior Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
102
Likes
96
Points
45
Mr.Thinker

Mr.Thinker

Senior Member
Joined Dec 13, 2013
102 96 45
Mkuu Uzi wako una ukweli wa kutosha japo hata wanaume wengi tu pia hudanganya sawa na wanawake lengo likiwa ni kuhakikisha hampotezi ama anafanikisha uhuasiano mpya kama ndio umeanza
Bila kudanganya mahusiano hayadumu??
 
minji

minji

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
1,656
Likes
1,817
Points
280
Age
33
minji

minji

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
1,656 1,817 280
Unataka ujue ametembea na wanaume wangapi ili iweje
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,714
Likes
4,507
Points
280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,714 4,507 280
ukweli mtupu......hata maeneo yani unamuuliza uko wap anakudanganya bila reason..cjui wamerogwaaa
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,112
Likes
39,022
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,112 39,022 280
Heheheheh....hawajaja bado
 
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
3,376
Likes
1,148
Points
280
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
3,376 1,148 280
kuna baadhi ya wanawake ambao ni waongo sana, na hiyo inajulikana, hata kuwashinda wanaume ambao inajulikana wao ndo wajanja katika kudanganya kuliko wanawake,
lakini leo tutaangalie vile vitu ambavyo wanawake wengi huwa wanadanganya sana.
1. Umri

Wanawake wengi wanaamini wanaume wanavutiwa na wanawake wenye umri mdogo, wanawake walio na miaka kati ya 24-29 mara nyingi huwa wanashusha miaka 2 hadi 3 ili waonekane wadogo mbele ya wanaume.
2. Kutokuwa Na Mahusiano
Baadhi wa wanawake, husema wapo kwenye mahusiano hata kama hawapo,hii inatokea hasa kama mwanamke hamtaki mwanaume aliemtokea wakati huo na kisingizio kikubwa ni yeye kuwa katika mahusiano na huu ni uongo mmoja maarufu sana na Baadhi ya wanawake pia huwa wanaficha kama wapo kwenye mahusiano, hasa pale wanapotaka kuanzisha ,mahusiano mapya, huku wakiendelea kuwa na mahusiano na wanaume wawili kwa wakati mmoja.
3. Mara ya mwisho kukutana kimwili na mwanaume
Mwanamke hawezi kukwambia ukweli kuhusu hili hata kama alikutana na mtu kimwili jana, atakwambia miezi 4-8 iliyopita, hii ni kwasababu anaona ataonekana muhuni sana au Malaya, na wengi wao huwa wanataka kuonekana wasafi au tuite watakatifu. Kitu ambacho sio
4. Ameshakuwa na wapenzi wangapi
Uongo mwingine ambao ni maarufu ni kuhusiana na mwanaume wangapi ametoka nao, hapa sahau sana kwani huwezi kupata jibu sahii, sababu wanawake wengi huwa wanadanganya mahusiano yao ya nyuma, anaweza kukwambia wawili au watatu kitu ambacho inaweza kuwa zaidi ya hao. Japokuwa uongoo huu hata wanaume pia wanadanganya
5. Kudanganya kuhusu vitu alivyozoea
Wapo wanawake wanadanganya kuhusu kutoka usiku, labda sio watu wa tungi/Gambe, sio watundu kitandani na kujidai ndo kwanza kuna mambo wanayaanza siku hiyo. Kujidai hawawezi hiki mara kile mara akwambie mie ndo mara yangu ya kwanza ilimladi vituko .
Ila mwanamke mpaka anafikia stage ya kudanganya haya ni kwa sababu ana mapenzi ya dhati na mtu huyo na anaogopa kumpoteza kama akijua baadhi ya vitu vyake vya ndani. Japokuwa wakati mwingine hali hii haijengi bali inabomoa mahusiano.
Win win situation!! Unayedanganywa na wewe unadanganya pia.
 
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
3,494
Likes
5,439
Points
280
Jurrasic Park

Jurrasic Park

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
3,494 5,439 280
Hiyo ya kuwa na wapenzi wangapi kwangu ina matter sana.
kuna mmoja aliapa hakuwahi kuwa na mtu na wa nyumbani kwao walikuwa wanamshangaa alivyokuwa anawatukana wanaume kumbe alibanduliwa siku nyingi. Siku moja nikampa bia weee ili atoe mbunye maana nilikaa naye miaka 2 bila kuona ndani ya box.
cha ajabu kumbe walishapitaga siku nyingi. mimi nilikuwa najua hapa nimepata bikra kumbe hamna kitu. ***** nilimind sanaaa( siku ya 2 nilikunywa bia 22 wakati wa kurudi home nikadakwa na sungusungu nikakesha nao) hela zangu, zawadi zangu, na mengineyo mengi kumbe bikra hana. kidogo nimbikiri kule kwenye bomba la dawasco ***** zako si ungeniambia kuliko kunifanya mimi punguani tsk
 
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
1,681
Likes
751
Points
280
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
1,681 751 280
wewe unapomfata mdada anajuwa tu huyu anataka kunikwea sasa story mingi ooo ulikuwa mpambanaji inahusu ?
 
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
2,473
Likes
3,385
Points
280
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
2,473 3,385 280
Jamani swali la kua Na wapenzi wangapi kimahusiano la nn Sasa? Mnahesabu sensa
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619