Hivi ndivyo unavyo weza kuivuta hadhira: Katibu mwenezi anapogeuka mwanakwaya. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo unavyo weza kuivuta hadhira: Katibu mwenezi anapogeuka mwanakwaya.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chipanga, Jul 18, 2011.

  1. chipanga

    chipanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 661
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Katibu mwenezi wa CCM Mheshimiwa Nape Nnauye akiwaimbia wimbo maelfu ya wafuasi wa chama chake waliofurika kumsikiliza katika mkutano wa hadhara uliofanyika hivi karibuni mjini Mbeya. Na kama haitoshi akaongeza na vionjo vya gitaa huku Spika wa zamani na mbunge wa Urambo magharibi Mheshimiwa Samwel Sitta akionyesha namna ya kuucheza wimbo huo.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,143
    Trophy Points: 280
    "Vitoto vya shule vitupu!"

    [​IMG]
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,784
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    baba yake pia alikua mwanamuziki.hujui kuwa ccm ni chama cha kifamilia za mafisadi?wanarithishana
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,143
    Trophy Points: 280
    Hapa ndio magwanda wakinusa tu wanaingia mitini.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kwa huyu popompo km wewe? aaah wapi! hicho ni ki kinda cha ndege hata mbawa hakijaota!
     
  6. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Siyo maelfu ya wafuasi...sema maelfu ya wanafunzi wa shule za jumuiya,tena waliwalazimisha!!
    Ccm is *******
     
Loading...