Hivi ndivyo unatakiwa Kufanya bana, tete mali zako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo unatakiwa Kufanya bana, tete mali zako

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 22, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kachokozwa huyo mwache awadunde msiamlie
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,892
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    Jamaa alikwisha sense kile ambacho kingetokea na kimetokea na ku-win kwani alikwisha weka strategy!!
     
  4. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    mimi naogopaga kweli kukutana na situation kama hiyo,alafu ukute wachokozi wamejazia....
     
  5. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,771
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    ha ha ha..., jamaa kaonesha urume. na kajichukulia maujioko kwa dem wake.
     
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Mimi nilishawishika kujiunga na sanaa ya shaolin temple nikiwa kidato cha pili baada ya manzi wangu kushikwa titi pale Mbowe club sasa Billicanas na mbavu nene, nilipotaka ku-react nilikoswa teke ikabidi niwe mpole.
    Lile teke lilinifanya nijiunge na hekalu la kujilinda lililokuwepo maeneo ya karibu na shule ya mzizima.
     
Loading...