Hivi ndivyo tukio la kushambuliwa Tundu Lissu lilivyoharibu heshima ya Tanzania


adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,544
Likes
5,857
Points
280
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,544 5,857 280
Tatizo mnapenda sana kuwaamin wazungu!hata akikwambia sasa hivi usiku na ni mchana wa jua kali utaamini.wazungu wametushikia akili sana wanatuburuza pembe kumbe hakuna majinga km haya.mi nimeishi nayo sana nayajua
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
13,491
Likes
16,072
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
13,491 16,072 280
Tatizo mnapenda sana kuwaamin wazungu!hata akikwambia sasa hivi usiku na ni mchana wa jua kali utaamini.wazungu wametushikia akili sana wanatuburuza pembe kumbe hakuna majinga km haya.mi nimeishi nayo sana nayajua
Mkuu unajua unachoongea au unaleta utoto hapa jukwaani? Hao wazungu ni wajinga kisha wana maendeleo makubwa hivyo?
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
3,636
Likes
3,275
Points
280
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
3,636 3,275 280
Kelele za chura....
..., si Kila mzungu anaakili, wengine ni bourges, kama huyu
 
S

SubiriJibu

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
1,414
Likes
1,109
Points
280
S

SubiriJibu

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
1,414 1,109 280
Tatizo mnapenda sana kuwaamin wazungu!hata akikwambia sasa hivi usiku na ni mchana wa jua kali utaamini.wazungu wametushikia akili sana wanatuburuza pembe kumbe hakuna majinga km haya.mi nimeishi nayo sana nayajua
Hakuna unayeweza kumfundisha kuishi na wazungu. Kama ulienda Ulaya kubeba mizigo utaishia kubeba mizigo na usitarajie kubebwa na taasisi au serikali.

Kama ulienda Ulaya kuwa changudoa utaishia kuwa changudoa na hakuna atakayekubeba.

Wazungu na mimi nimeishi nao huku Ulaya na hakuna watu wazuri kama hawa, hawana unafiki kama huko kwetu.

Kama umeshindwa huku Ulaya rudi huko home.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,310
Likes
21,145
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,310 21,145 280
Mungu atahukumu tu,Hasa huyu mbwa roho mbaya
 
christelly

christelly

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
1,477
Likes
1,431
Points
280
Age
48
christelly

christelly

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2016
1,477 1,431 280
Tatizo mnapenda sana kuwaamin wazungu!hata akikwambia sasa hivi usiku na ni mchana wa jua kali utaamini.wazungu wametushikia akili sana wanatuburuza pembe kumbe hakuna majinga km haya.mi nimeishi nayo sana nayajua
Kweli mkuu....umeishi na wazungu WA kolomije
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
4,786
Likes
5,462
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
4,786 5,462 280
Tatizo mnapenda sana kuwaamin wazungu!hata akikwambia sasa hivi usiku na ni mchana wa jua kali utaamini.wazungu wametushikia akili sana wanatuburuza pembe kumbe hakuna majinga km haya.mi nimeishi nayo sana nayajua
Inawezekana huna uwezo wa kujua uwezo wao. Umaskini wa akili hudhihirika katika uwezo wa kuyafikia maendeleo. Leo hii unapanda ndege zao, unatumia simu zao, unatumia dawa zao, unasafiria magari yao, unatumia computer zao. Unaishi kwa kutegemea misaada yao, halafu wakuzidi ujinga!! Wewe lazima ni mjinga shujaa.
 
Polmo

Polmo

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2017
Messages
244
Likes
181
Points
60
Polmo

Polmo

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2017
244 181 60
Tatizo mnapenda sana kuwaamin wazungu!hata akikwambia sasa hivi usiku na ni mchana wa jua kali utaamini.wazungu wametushikia akili sana wanatuburuza pembe kumbe hakuna majinga km haya.mi nimeishi nayo sana nayajua
We sio mzima upimwe mkojo
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,235
Likes
3,499
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,235 3,499 280
Tatizo mnapenda sana kuwaamin wazungu!hata akikwambia sasa hivi usiku na ni mchana wa jua kali utaamini.wazungu wametushikia akili sana wanatuburuza pembe kumbe hakuna majinga km haya.mi nimeishi nayo sana nayajua
Kama ni majinga na bado yanakukopesha na kukupa mikopo nani mjinga kati yako na wao

Punguwani wewe
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
4,786
Likes
5,462
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
4,786 5,462 280
Kelele za chura....
..., si Kila mzungu anaakili, wengine ni bourges, kama huyu
Hatuzungumzii mzungu mmoja mmoja bali tunazungumzia wazungu kama jamii. Na pia uwatazame waafrika kama jamii.

Kama akili yako ipo vizuri kabisa, jiulize ni nini ambacho kimegunduliwa na jamii ya waafrika ambacho Dunia inafaidi ukilinganisha na yale yaliyogundulika na hao wazungu ambao umewaita hawana akili, ambavyo sote tunanufaika, mojawapo ni huu uwezo kuwasiliana.
 
M

mkome

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
381
Likes
231
Points
60
Age
36
M

mkome

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
381 231 60
Wao waliwahi kupata mwanga hivyo hata sisi tutafika
 

Forum statistics

Threads 1,213,677
Members 462,214
Posts 28,485,459