Hivi ndivyo prof. Maghembe alivyopata ubunge wake Mwanga


MBURE JASHA

MBURE JASHA

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
200
Likes
2
Points
0
MBURE JASHA

MBURE JASHA

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
200 2 0
Ndorwe Vanyua Usangi Mwanga Kilimanjaro Niliwahi kuweka hii post lakini sijui kwa nini haikutokea. Naomba leo niirudie tena. Tuna viongozi wengi sana wanaotokana na magamba ambao ushindi wao kwenye uchaguzi wa 2010 walipita kwa rushwa.

Wa Tz tulio wengi tunajua kuwa TAKUKURU ni Joka la KIBISA. Lakini kuna nchi wananchi kupitia sauti zao,maandamano na pia media zao zilizo huru walifanya mapinduzi  au kuwaondoa madarakani viongozi waliopatikana kwa mizengwe.

Mac Ravolmanana wa Madascar ni mfano wa kwanza . aliondoshwa madarakani na DJ wa FM Radio tu. Hapa nawaonyesha baadhi ya Hint zilizomuingiza Prof Madarakani. na kupewa uwaziri
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
please I cant download the files
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,902
Likes
171
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,902 171 160
Watanzania tumeendekeza njaa mno, ndicho kinachopelekea hawa viongozi waliochaguliwa kwa ushawishi kutokufanya yale wanayohitajika kufanya kwa maendeleo na ustawi wa jamii bali kujazia pale walipotoa wakati wa mchakato wa uchaguzi.Lazima tuwasaidie hawa wenzetu wanaohongwa vijihela uchwara na kuuza haki zao kwa miaka mitano watoke kwenye fikra za matumboni na kutambua wajibu wao na viongozi wanaowachagua na sio suala la kutoa rushwa na kupewa kura...

BTW, hivi kwa ushahidi kama huu Tume ya Uchaguzi haioni ukiukwaji wa taratibu za uchaguzi? na wanachukuliaje mambo kama haya? na jee, hauwezi kutumiwa mahakamani kupinga ushindi wa watu kama hawa..?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,916
Likes
32,680
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,916 32,680 280
Message from&nbsp; Ndorwe Vanyua&nbsp; Usangi Mwanga Kilimanjaro<br>&nbsp;Niliwahi kuweka hii post lakini&nbsp; sijui&nbsp; kwa nini haikutokea. Naomba leo niirudie tena.<br>Tuna viongozi wengi sana wanaotokana na magamba ambao ushindi wao kwenye uchaguzi wa 2010&nbsp; walipita kwa&nbsp; rushwa.&nbsp; Wa Tz tulio wengi tunajua kuwa TAKUKURU ni Joka la KIBISA.&nbsp; lakini kuna&nbsp; nchi wananchi kupitia sauti zao,maandamano na pia media zao zilizo huru&nbsp; walifanya mapinduzi&nbsp; au kuwaondoa madarakani&nbsp;&nbsp; viongozi waliopatikana kwa mizengwe.<br>Mac Ravolmanana wa Madascar ni mfano&nbsp; wa kwanza . aliondoshwa madarakani na DJ wa FM Radio tu.<br>&nbsp;Hapa nawaonyesha baadhi ya Hint zilizomuingiza Prof Madarakani. na kupewa uwaziri
kum
be hata SAint anaweza kununua ubunge bana ..mwe!! yaani laki saba ambayo ni dola 400 mtu kanunua kijiji/kata nzima ...mwe...sasa hivi jamaa anakula bataaaa
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Nakumbuka mwaka jana wakati wa kura za maoni kuna shule moja Mwanga (VUDOI SEC) wanafunzi wa kidato cha tano na sita walipelekewa kadi za ccm, ili kumuwezesha Maghembe, Takukuru walijua, ila hakuna la maana lililofanyika.
 
M

Mwanabada

Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
49
M

Mwanabada

Member
Joined Jul 1, 2011
6 0 0
Nimeziona nyaraka,kama ni za kweli na sahihi,naomba mwongozo wa wadau.
Sheria ya gharama za Uchaguzi inasemaje kuhusu hilo?
 
makwimoge

makwimoge

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
298
Likes
2
Points
35
Age
39
makwimoge

makwimoge

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
298 2 35
Wataalamu wa sheria hili kwa sasa hatuwezi kulipeleka kizimbani ili tuhangaike na huyu bwana Maghembe..............?
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
hayo mambo ndani ya chama chao cha kugawana mapesa
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
Kazi kwelikweli!
Hatari kuliko maelezo. Kwanini asikamatwe? Inamaana TAKUKURU wanasubiri wapelekewe ushahidi, wao hawafanyi kazi? Are they robots?
 
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2007
Messages
425
Likes
11
Points
35
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2007
425 11 35
Mbure Jasha unao ushahidi wa wazi kabisa kuhusu rushwa iliofanyika ila nashangaa kwanini TAKUKURU hawana meno kwa uchafu kama huu? Hakika sio Maghembe peke yake aliepita kwa staili hii wapo wengine pia. TAKUKURU amkeni maana tumechoka kupata viongozi wa aina hii. Sishangai Mbunge wa Same Magharibi akionekana na kashfa kama hizi. Hakuna chochote ambacho amewafanyia wananchi wa maeneo yake. Kama lipo na aseme waziwazi.
 
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2009
Messages
252
Likes
0
Points
0
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2009
252 0 0
hayo mambo ndani ya chama chao cha kugawana mapesa
Tunateseka sababu ya ujinga wetu, acha watukomeshe, na huko Igunga nasikia wamepeleka kontena la sukari kwa ajili ya kugawia wapiga kura
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Hizi attachment ni sahihi hata ukipiga simu kwa kutumia hizo namba zinapatikana. Ingekuwa ni nchi za wenzetu hii ni ushahidi tosha wa kufungulia mashitaka prof Maghembe.
 
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
731
Likes
189
Points
60
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2011
731 189 60
Tunateseka sababu ya ujinga wetu, acha watukomeshe, na huko Igunga nasikia wamepeleka kontena la sukari kwa ajili ya kugawia wapiga kura
Siwezi kushangaa kwa sababu ni majina yale yale ya matamko kila kukicha. Hawa watu watatutesa sana kwa matumbo yao ya dezo dezo bila kufikiria kesho atakula nini.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Wengine tunatumia simu. Kama kuna uwezekano mnaotumia pc, fanyeni mpango nasi tushiriki.
 
M

mozze

Senior Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
185
Likes
0
Points
0
M

mozze

Senior Member
Joined Aug 27, 2010
185 0 0
Watanzania tumeendekeza njaa mno, ndicho kinachopelekea hawa viongozi waliochaguliwa kwa ushawishi kutokufanya yale wanayohitajika kufanya kwa maendeleo na ustawi wa jamii bali kujazia pale walipotoa wakati wa mchakato wa uchaguzi.Lazima tuwasaidie hawa wenzetu wanaohongwa vijihela uchwara na kuuza haki zao kwa miaka mitano watoke kwenye fikra za matumboni na kutambua wajibu wao na viongozi wanaowachagua na sio suala la kutoa rushwa na kupewa kura...

BTW, hivi kwa ushahidi kama huu Tume ya Uchaguzi haioni ukiukwaji wa taratibu za uchaguzi? na wanachukuliaje mambo kama haya? na jee, hauwezi kutumiwa mahakamani kupinga ushindi wa watu kama hawa..?
Kama nchi ingekuwa inafuata misingi ya sheria ushahidi kama huu ungetosha kabisa kumvua mtu ubunge.
Hata yeye mhusika, kama akijua kuwa mambo yake machafu yako public anatakiwa kuwajibika.
CCM wanaotaka kujisafisha mambo kama haya ndio wangechukua hatua za mara moja. Hakuna haja ya kusema sheria ichukue mkondo wake, wachukue hatua kama Chadema walivyofanya kwa madiwani wao ili kuonyesha kuwa wako serious kuirudisha nchi kwenye mstari.
Inasikitisha sana kama hawa watu walishawishiwa kwa kulipya Tzs.20,000...... this is Crazy.
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
36
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 36 0
Mbona wote waslam!
si ndio wenye njaa...
Kwa Tanzania si rahisi kujua nani ni muislamu na nani mkristo kwa kuangalia jina tu. Lakini kama majina yanaashiri dini ya mtu, vile vile kuna akina:
Henry N. Chacky
Constantine Lucas
Joseph E. Mpare
Rabiel S. Mvungi
Joshua Msuya

Nikiunganisha post zenu wakuu, ninachoweza kusema waliopokea hongo ni wote wenye njaa na pengine kukosa uzalendo, watoke dini wanayotoka.
 

Forum statistics

Threads 1,250,948
Members 481,523
Posts 29,752,009