Hivi ndivyo ninavyo ingiza kipato cha 30,000 kwa siku baada ya kubadili fikra zangu

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
11,120
2,000
Safi sana kwa kuiona fursa. Utapiga hatua kubwa sana ukiendelea na mentality hii

Everyone should be responsible 100%. These days kijana yoyote akiniomba hela (kupiga mzinga) simpi na badala yake namwambia aje home nimpe kazi ya kufanya ili atleast kumjengea disiplini ya kutumia fedha aliyoisotea kwa jasho lake mwenyewe
 

Master Kutu

Member
Jun 8, 2021
77
150
Safi sana kwa kuiona fursa. Utapiga hatua kubwa sana ukiendelea na mentality hii

Everyone should be responsible 100%. These days kijana yoyote akiniomba hela (kupiga mzinga) simpi na badala yake namwambia aje home nimpe kazi ya kufanya ili atleast kumjengea disiplini ya kutumia fedha aliyoisotea kwa jasho lake mwenyewe
Nashukuru mkuu 🙏 uko sahihi kabisa
 

Rabama

Member
Dec 19, 2019
29
45
Ni copywriting na sio copyright


Sawa mkuu ni wazo pia kama uzi ume kaa kitangazo nielekeze niandike vipi ili maana yangu ieleweke vizuri maana wengine hatuna ujuzi wa Copyright naweza Kubadili ili nieleweke maana yangu huenda huja nielewa kutokana na kuto kuwa na taaluma ya uandishi.
Mmi siji tangazi hapa na sina nia kufanya hivyo Am sorry boss 🙏🙏🙏
 

Pununkila

JF-Expert Member
Jan 7, 2021
418
1,000
Nashukuru sana mkuu,mimi bado sina ofisi maana ndo nime anza natamani niki pata mtaji nianze process za kusajili kampuni ya usafi ili niweze kupata soko pia katika taasisi ambako kwa sasa siwezi kufika.

Pia kuhusu hiyo 30,000 ni faida yangu maana matumizi ya dawa si makubwa hii dawa ina tumika kidogo sana naweza tumia Lita 3 tu kwa nyumba nzima ikiwa ni pamoja na Tiles na kama ni masink tu ni chini ya hapo pia dawa natengeneza mwenyewe kwa gharama ndogo tofauti na kununua.

Kuhusu gharama za uendeshaji sana sana kwa sasa ni nauli , chakula kabla ya kazi na baada ya kazi pamoja na dawa ndo vinavyo nigharimu.

Kuhusu Imani kwa wateja inatokana na aina ya mtu nnaye kutana naye na asiye weza kuni amini namuuzia dawa akiona matokeo yake ana nitafuta nimfanyie kazi.
ni dawa ya aina gani unayoitumia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom