Hivi ndivyo ilivyo.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo ilivyo....

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Feb 15, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Maisha Bora bado ni kitendawili kwa wengi ya wapiga kura wa kutumainiwa huko mijini na vijijini. NI KATIKA NCHI AMBAYO WENGINE WANAZAIDI YA JOZI ISHIRINI YA VIATU!


    [​IMG]
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmh afadhali hawa wana kandambili a.k.a malapa.,kuna wengine wengi tu wanatembea pekupeku
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hili vumbi la nguna ni la mkoa gani. Duh, umenikumbusha mbaaali kweli kweli
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    And they are exercising their voting right with Assiduousness!! dime!!!
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    anzia huko Iringa kuteremnka mapka unakutana na mpaka wa Tanzania na Malawi/MsumbIji!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kutembelea kandambili sio ishu. I love my kandambilis na open shoes.Makes me feel free. Labda unambie uvaaji kandambili kwenda sambamba na ukubwa wa kipato.
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mwanamke anaamka kumi na moja alfajiri analala sita usiku. shida kibao, kuanzia maji mpaka mafuta ya kuwashia "koroboi" Pengine mwili haugusi maji kwa kuwa hayapatikani kirahisi....manukato au mafuta ya "shanti/rays" ni simulizi.

    vumbi kuanzia chumbani mpaka msalanii! Hata kandambili hazifai zaidi ya kuzuia miguu dhidi vitu vyenye ncha kali na joto la ardhini.

    Kandambili ni mwendo wa kisimani, msalani mpka kwenye sherehe!.
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nafikiri nililiona Lindi au Iringa!!
     
Loading...