Hivi ndio leo mademu wanasimamisha magari ndio wapewe lift!!! Hahahaha

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,134
2,000
Mmmhh jamani leo ni siku kula tunda na my wife wangu sasa hizii picha hizi mmmmm
 

Mwanahisa

JF-Expert Member
Jun 29, 2012
1,389
1,195
Ukitangaza front page bei yake inakua kiasi gani vile? Maana gazeti zetu hizi.
 

Lukolo

JF-Expert Member
Dec 2, 2009
5,146
1,250
Hivi wewe mbuzi mzee huna access kwenye jukwaa la wazee? Hebu mwambia Invisible akupe access. Maana picha kama hizi hapa barazani sidhani kama zina maadili mazuri hasa ukizingatia na watoto wa miaka 10 wamo humu.
 
Last edited by a moderator:

MR. ABLE

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
1,471
2,000
Duh! kwa mimi bado hajanitega labda anichanulie tigo, hapo lazima nisimamishe, na kama mjuavyo ikisimama haipigiki sound, lazima agongwe mtu ngozi.

KICHWA CHA CHINI KIKIFANYA KAZI, CHA JUU HAKIFANYI KAZI.
 

Komeo

JF-Expert Member
May 3, 2011
2,500
2,000
Ebwanaeeeeeee!
Hapo mwanangu lazima nisimame na kusimamisha kabisaaa! Du, Kitu nje nje!
Wanapatikana njia ipi wanyama wa aina hii nikapite?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom