Hivi nchi hii kuna watu wanapata maji safi na salama?

Lycaon pictus

JF-Expert Member
Jan 31, 2021
1,170
2,000
Maji safi na salama ni yale yanayotoka bombani na unaweza ukayanywa na usipate shida yoyote. Haya ni maji ambayo yamechujwa, yamesafishwa na yamekuwa treated.

Unayanywa hayana chumvi wala harufu. Huhitaji kuyachemsha wala kuweka water guard. Katika pitapita zangu nchi hii sijawahi ona sehemu kuna maji ya namna hii. Ni sehemu gani nchi hii wanapata maji ya namna hiyo?
 

BLACK MOVEMENT

JF-Expert Member
Mar 11, 2020
486
1,000
Maji safi na salama ni yale yanayotoka bombani na unaweza ukayanywa na usipate shida yoyote. Haya ni maji ambayo yamechujwa, yamesafishwa na yamekuwa treated.

Unayanywa hayana chumvi wala harufu. Huhitaji kuyachemsha wala kuweka water guard. Katika pitapita zangu nchi hii sijawahi ona sehemu kuna maji ya namna hii. Ni sehemu gani nchi hii wanapata maji ya namna hiyo?
Arusha unakunywa kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom