Hivi naweza soma masters ya business administration kwa G.P.A ya 2.7

M

mr_penguin

Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
45
Points
95
M

mr_penguin

Member
Joined Jul 5, 2018
45 95
Habari zenu watanzania nilikua nauliza kama naweza soma masters of business administration kwa G.P.A ya 2.7 kwa mwaka wa masomo 2018/2019...kama mnafahamu tafadhari naombeni mnijuze
 
war boi lupa

war boi lupa

Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
73
Points
125
war boi lupa

war boi lupa

Member
Joined Mar 6, 2018
73 125
Kwa saiv unafanya mishe gani mkuu?
Habari zenu watanzania nilikua nauliza kama naweza soma masters of business administration kwa G.P.A ya 2.7 kwa mwaka wa masomo 2018/2019...kama mnafahamu tafadhari naombeni mnijuze
 
AVRAM

AVRAM

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2017
Messages
294
Points
500
AVRAM

AVRAM

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2017
294 500
Mkuu kwa kukusaidia tuu ingia google tafuta prospectus za vyuo ambavyo vina hiyo course na unapendelea kuomba admission soma taarifa na sifa za kudahiliwa katika hivyo vyuo halafu utajielewa mwenyewe. ila nikukumbushe tuu kwa kiwango cha elimu ulichonacho na fursa ya utumiaji wa tech ya computer katika ulimwengu huu kuuliza masuala namna hiyo ni AIBU.
 
KINGSLEE

KINGSLEE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
583
Points
500
KINGSLEE

KINGSLEE

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
583 500
Habari zenu watanzania nilikua nauliza kama naweza soma masters of business administration kwa G.P.A ya 2.7 kwa mwaka wa masomo 2018/2019...kama mnafahamu tafadhari naombeni mnijuze
Huwez soma usijisumbuwe mkuu.
Labda ukasome Post graduet Diploma ndipo Usome Masters.

Hili linatokana na Uongoz wa Awamu hii kuweka vigezo vipya vya Udahili kwa kila ngazi ya Elimu.

E.g. ukipata G.P.A 2.7 ya DIPLOMA huwez soma Bachelor.
Ukipata G.P.A 2.7 ya Bachelor huwez Soma Masters
Nafkir nimeeleweka...
 
war boi lupa

war boi lupa

Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
73
Points
125
war boi lupa

war boi lupa

Member
Joined Mar 6, 2018
73 125
Huwez soma usijisumbuwe mkuu.
Labda ukasome Post graduet Diploma ndipo Usome Masters.

Hili linatokana na Uongoz wa Awamu hii kuweka vigezo vipya vya Udahili kwa kila ngazi ya Elimu.

E.g. ukipata G.P.A 2.7 ya DIPLOMA huwez soma Bachelor.
Ukipata G.P.A 2.7 ya Bachelor huwez Soma Masters
Nafkir nimeeleweka...
Kama analima mwambie tu aendelee kulima
 
F

Finder

Senior Member
Joined
Dec 7, 2016
Messages
137
Points
225
F

Finder

Senior Member
Joined Dec 7, 2016
137 225
Huwez soma usijisumbuwe mkuu.
Labda ukasome Post graduet Diploma ndipo Usome Masters.

Hili linatokana na Uongoz wa Awamu hii kuweka vigezo vipya vya Udahili kwa kila ngazi ya Elimu.

E.g. ukipata G.P.A 2.7 ya DIPLOMA huwez soma Bachelor.
Ukipata G.P.A 2.7 ya Bachelor huwez Soma Masters
Nafkir nimeeleweka...
Mhhh mkuu hilo unauhakika nalo...
Mm ninajua chuo ambacho kinatoa masters kwa GPA ya 2.7
Japo n kozi za education
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,363
Points
1,500
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,363 1,500
Habari zenu watanzania nilikua nauliza kama naweza soma masters of business administration kwa G.P.A ya 2.7 kwa mwaka wa masomo 2018/2019...kama mnafahamu tafadhari naombeni mnijuze
inategemeana na chuo
 
M

mr_penguin

Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
45
Points
95
M

mr_penguin

Member
Joined Jul 5, 2018
45 95
Mkuu kwa kukusaidia tuu ingia google tafuta prospectus za vyuo ambavyo vina hiyo course na unapendelea kuomba admission soma taarifa na sifa za kudahiliwa katika hivyo vyuo halafu utajielewa mwenyewe. ila nikukumbushe tuu kwa kiwango cha elimu ulichonacho na fursa ya utumiaji wa tech ya computer katika ulimwengu huu kuuliza masuala namna hiyo ni AIBU.
Asante mkuu...vyuo vingi naona prospectus zao hawaja update ndo natafuta uhakika
 
M

mr_penguin

Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
45
Points
95
M

mr_penguin

Member
Joined Jul 5, 2018
45 95
Huwez soma usijisumbuwe mkuu.
Labda ukasome Post graduet Diploma ndipo Usome Masters.

Hili linatokana na Uongoz wa Awamu hii kuweka vigezo vipya vya Udahili kwa kila ngazi ya Elimu.

E.g. ukipata G.P.A 2.7 ya DIPLOMA huwez soma Bachelor.
Ukipata G.P.A 2.7 ya Bachelor huwez Soma Masters
Nafkir nimeeleweka...
Mkuu lakini mm nilimaliza bachelor toka 2009 namuua kujiongeza kielimu niimudu vizuri kampuni yangu ya exportation
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,607
Points
2,000
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,607 2,000
Huwez soma usijisumbuwe mkuu.
Labda ukasome Post graduet Diploma ndipo Usome Masters.

Hili linatokana na Uongoz wa Awamu hii kuweka vigezo vipya vya Udahili kwa kila ngazi ya Elimu.

E.g. ukipata G.P.A 2.7 ya DIPLOMA huwez soma Bachelor.
Ukipata G.P.A 2.7 ya Bachelor huwez Soma Masters
Nafkir nimeeleweka...
2.7 anasoma masters ya Udsm mujaarab kabisa kama degree yake kaipatia Udsm, hao wengine wa machakarabotini mpaka awe na 3.5 sijui nimeeleweka?
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,698
Points
2,000
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,698 2,000
ila na wewe mkuu unatia aibu,dume zima utapataje GPA ndogo kama hiyo?
 
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
1,416
Points
2,000
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
1,416 2,000
hhaahahhha eti wa machakarabotini
hv kwanini wanafanya hivi ukiwa na 2.7 yao wanakupokea ila ukiwa na kama hivyo vyuo vingine hawakupokei
2.7 anasoma masters ya Udsm mujaarab kabisa kama degree yake kaipatia Udsm, hao wengine wa machakarabotini mpaka awe na 3.5 sijui nimeeleweka?
 

Forum statistics

Threads 1,326,675
Members 509,566
Posts 32,230,603
Top