Hivi Nape ni Mkuu wa Wilaya gani na ina hali gani sasa ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Nape ni Mkuu wa Wilaya gani na ina hali gani sasa ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, May 25, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nimeomba msaada wenu au hata Nape mwenyewe anisaidie.Wao wanasema wako bize kuwaletea watanzania maendeleo na kitu chema husimamiwa .

    Nape na vyeo 2 hakukataa kwamba atazidiwa hapana amekubali na tangia amekuwa Mwenezi sijui na vitu gani wa CCM namsikia mitaani na kurudha maneno ya kibaguzi akiwatukana wachaga na Wilaya yake iko tupu.Je na mishahara pia analipwa 2 ?

    Maana kwenye Chama na Serikalini ?

    Lini atafanya kazi Ukuu wa Wilaya ?

    Je amesha wahi kufika huko na hata wakamuona na kumjua kwamba wana mkuu wa Wilaya Kilaza ?
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,638
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa Wilaya ya Masasi... jana alikuwa UDOM anakagua Nyufa za majengo ya chuo... Sijui amegeuka kuwa mkandarasi...
     
  3. K

    Kamura JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo ni wivu tu, kwani Rais ametengua uteuzi wake akashupalia kuendelea kuwa DC?
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    soma tena na jaribu kutumia akili uelewe point ni nini hapa kama huwezi kutumia akili soma nakupita acha kuandika .
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Vilaza kama wewe ndio mmejazana ccm. Hamna wa kumfundisha mwenzie.
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Vilaza kama wewe ndio mmejazana ccm. Hamna wa kumfundisha mwenzie.
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,499
    Likes Received: 916
    Trophy Points: 280
    subiri akuweke ndani ndio utajua kama yeye ni mkuu wa wilaya au katibu mwenezi wa chama chake - ha ha ha ha
     
  8. Vijijini Lawama

    Vijijini Lawama JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba kuuliza kama Nape bado ni mkuu wa wilaya ama la? Na kama ni hivyo nani hufanya kazi zake na kwanini na yeye asijiweke kwenye kundi la mafisadi?
     
  9. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nape bado ni DC wangu hapa Masasi? una swali jingine?
     
  10. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    funguka zaidi ni mku wa wilaya gani vile ?
     
  11. S

    Sambega Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nape Nnauye bado ni mkuu wa wilaya (DC) na anatarajia kukabidhi ofisi siku chache zijazo ili aweze fanya kazi za ccm vizuri.

    source: N. Nnauye on TBC interview.

    :yell:
     
Loading...